Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je? Ni kweli wanaume hupenda wanawake wenye matiti makubwa?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Sep 19, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Jibu ni NDIYO!
    Kwa mujibu wa utafiti wa kisayansi uliofanywa hv karibuni nchini Usa & Great britain, and then kuripotiwa na Jarida la New study, umebainisha kua wanwke wenye matiti makubwa huwasisimua zaidi wanaume kuliko wengine.

    Jane Pincott muandishi wa masuala ya sayansi amekiri ktk kitabu chake cha "DO GENTLEMAN PREFER BRONDES" akaeleza kinagaubaga juu ya research hiyo, kua nguvu ya mvuto wa wanawake wa aina hii ni kubwa na kufafanua kua ina uwezo twicely kuteka hisia za wanaume .
    Hakuna apingae hili .

    Dunia nzima inafahamu husussan wanaume wenyewe!
    "Kigezo cha kwanza kumtambua mwanamke ni matiti !
    Kadri yanavyokua makubwa utambulisho wake nao hukua, na mvuto huongezeka.
    "Mwanamke kua na sura nzuri pekee haitoshelezi"
    Japokua wanaume na hilo la sura nzuri nalo wanalipenda.
    Hata hivyo si jambo liamshalo hisia zao za kimapenzi haraka.

    Tumetafiti na kubaini ukweli huu tunaouleza hapa. Alisema Pincott .
    Timu ya wataalamu iliyohusisha research hiyo ilihusisha zaidi ya wanaume 4,000 kwa kuwaweka kwenye room yenye picha za wanwake wenye matiti makubwa na madogo, ikabainika 79% ya waliotazama wenye matiti makubwa walisisimka haraka .

    Nae Dr. Grazyna wa Havard Un. Aliongeza nyama ktk utafiti wake kwa kusema "Wanawk wenye matiti makubwa wana uwezo wa kushika mimba haraka than wenye madogo!

    Ripoti hii iliyofanywa na watafiti wa nje inaweza kua na ukweli hata kwa wanawake wa ki'Tz ambao wengiwao ktk hizi nyakati za sasa wamekua wakivaa nguo zenye kuacha nje takriban nusu hadi robo3 ya matiti yao, bila ya wao kua na maelezo ya kimsingi sababu gani ya kuacha mititi hivyo.

    Mimi kwa kiasi flani nakubaliana na utafiti huu, kwa sababu za kitaalamu.
    Kwani matiti ni kiungo nyeti na adhimu kiletacho hisia za kimapenzi kwa mwanaume haraka.
    Na matiti yaonekanapo wazi huvutia wanaume na hii haijalishi kama ni madogo au makubwa.
    Hilo halina ubishi.

    Lakini pamoja na ukweli huo, bado ujumla mzima wa muktadha huu tunasema
    "Uzuri na ubaya wa uenekano wa matiti unabaki kwenye macho ya mwanaume mtazamaji husika" Kwani wapo wanaume wapendao matiti madogo kuliko makubwa.

    Na ukweli unabaki kua matiti ya mwanamke kivyovyote yatabaki kua ni nyenzo ya kuamsha hisia za kimapenzi kwa mwanaume , na hii inaleta maana kwamba hata mwenye matiti madogo akiyaacha wazi atakua amekifanya kilekile alichokifanya mwenye matiti makubwa aliyeyaacha wazi .
    Source - vyanzo maalumu vya hapahapa nchini.
    Nimeifumania sehemu makala hii nikaibeba kuileta hapa.
    Judgement .
     
  2. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    haya my hubby mekupata
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    am suprise 100% on this late hrs !
    Mmmh !
    It means ?
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Unazungumzia kupenda au kusisimuliwa?
     
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Vyote!
     
  6. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Hizo tafiti za majuu. Nadhani kwetu Africa ni tofauti sababu wanaume wengi zaidi wanapenda wanawake wadogo kuliko yeye kunenepa. Africa tunapenda shepu ya katikati zaidi ya kifuani.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Wewe unakeshea jf ukiwaza manyonyo, unategemea yeye abembelezwe na nani kulala? Talaka inakunukia, utakosa kulea kichanga kakangu.
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Kwa wazungu tu ila waafrika nope!!! Labda kusisimua lkn ktk kupenda waafrika wanapenda kama ya muke ya muzungu yaliyosimama aka saa 6.
     
  9. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280
    Hujamaliza mji wewe.
    Kuna maeneo mengine hawataki kbs kitu cha Konzi,wanataka kitu kama cha Jordan,na maisha yanaendelea kama kawa chini ya jua.
     
  10. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280
    Mdogo wangu,
    hv yale yako uliyaongeza?
    Maana namuona Shem wangu kaja na spidi zote.
    BTW mzima kabisa!
     
  11. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    ama kweli hiki kizazi cha chupi kina taabu kweli kweli?? Zamani ilikuwa ili kuona matiti lazima uvue shidilia lakini sasa hivi mambo chechede unakula kitu LIVE bila chenga
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    wanaumeeee
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kweli kabisa na inaonekana utafiti umefanywa kwa kutumia specimen za nuds hasa wale big tits and butts
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    heeeeeeeeeee.......
     
  15. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mimi sipo kwenye hilo kundi la wapenda maziwa makubwa' Dah kichenchede changu aah saa 6 kabisa kitoto kinavutia mweeh!! Yanini kama ya Quen latifa au khadija yusuf nooo!!!
     
  16. W

    Wajad JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Chezeiya tikitimaji wee!!!
    Wapi mzee asprin atuwekee sampo za picha hapa! Lakini zisiwe kama za akina betina na asha ngedere.
     
  17. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Mi nadhani yanasisimua, ila kupenda ni kitu kingine.
     
  18. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,065
    Likes Received: 1,589
    Trophy Points: 280
    6:00 is my all time favourite
     
  19. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Waende zao huko na tafiti zao,mimi baba wa Kisukuma uniletee habari ya matiti wapi na wapi..??Mwanamke anayenisisimua ni yule awezaye kusonga ugali nikala nakushiba hayo mengine yaliyobaki kwangu ni anasa tu...-
     
  20. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #20
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    eeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeh.
     
Loading...