Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni kweli walikuwa wanakwenda kwa mganga mmoja?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Hasara, Oct 26, 2007.

  1. H

    Hasara Senior Member

    #1
    Oct 26, 2007
    Joined: Dec 29, 2006
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nec? Uchanguzi? Au
     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2007
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Vipi hapo...^^
     
  3. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2007
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kina nani??maana napata mawazo mengine kichwani mwangu juu ya swali lako ambayo mawazo hayo sio mazuri..swali lako limekaa kimtego mno hebu liweke wazi kidoogo
     
  4. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2007
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mmmh nafanya hesabu sipati jawabu , ni mchezo gani huo.........
     
  5. Shemzigwa

    Shemzigwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2007
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hasara Hasara
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2007
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hasara kweli wewe hasara..........mawazo ya kiloooongi
     
  7. M

    Mwakilishi JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2007
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 484
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vipi tena Hasara, kwanini usiseme tu unachokijua au ulichokisikia badala ya kuja na "hadisi, hadisi", "hadisi njoo"....
     
  8. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2007
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,520
    Likes Received: 2,474
    Trophy Points: 280
    hahahaha ! huyo ndo hasara , hoja inaanza bila kiima wala kiarifu hapa nilipo nimechanga changanyikiwa, Mkuu Hasara hebu elezea bana una maana gani?.
     
  9. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2007
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hawa wanaCCM wote, akiwepo Mathayo, Marehemu na Sumaye ni wagombea wa NEC Taifa kwenye Kapu tofauti,,, kwa hiyo hilo ni wazi walikuwa kwenye kampeni,,, kama wanaweza leta lugha nyingine sawa lakini itakuwa kazi ngumu kutenganisha kampenzi za uchaguzi na shughuli yoyote waliokuwa wameenda kufanya....
     
  10. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2007
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,596
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Walikuwa wakienda Tunduru kuwaelimisha wananchi kuhusu mfumo mpya wa ununuzi wa korosho, ambao umezua vurugu kule kusini.
     
  11. Mtoto wa Mkulima

    Mtoto wa Mkulima JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2007
    Joined: Apr 12, 2007
    Messages: 690
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni akina nani hao? maana Hasara hajapenda kuwataja majina ila naona watu washafikia mwaafaka. Hasara upo online hebu tujibu ni akinanani unao maanisha?
     
  12. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2007
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ah! Kumbe Hasara! Wala sishangai nimeshamzoea. Inaamaaana na Mh. Zitto nae alikuwa anakwenda huko huko kwa mujibu wa Hasara? Kwani yeye naye Zitto NEC inamhusu nini au ndio Kampeni zake za 2015 KUINGIA CCM ANAANZA MAPEMA?
     
  13. Shukurani

    Shukurani JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2007
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmmmmmmmmmmmmmhhhhhh!!!! maswali mengine,napata majibu yasiyo na maswali, au NEC-CCM
     
Loading...