Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je ni kweli? Upole wetu unachangia serikali kutunyanyasa?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by fundiaminy, Oct 5, 2011.

  1. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inasemekana wabongo kwa upole na ukarimu ni nambari wani.cheki hii.
    Eti m'bongo akifariki na kwenda mbinguni huwa hivi.
    M'bongo: malaika,mimi ni wa motoni ama mbinguni?

    Malaika: kaka,wewe ni wa motoni.

    M'bongo: ahsante malaika.haya nielekeze ni wapi..malaika anamuelekeza.na hata anapofika motoni na kupata kuna matatizo bado anakuwa mpole.kwa mfano;

    M'bongo: Ibilisi,tafadhali njoo utusaidie.huku upande wetu moto umezimaaa.
    Ha ha ha ha.
     
  2. Mtafiti1

    Mtafiti1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ni upole au ujinga?
     
  3. m

    mteule Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 2, 2007
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    upole wetu ni njia ya kuficha weakness, kama ujinga na unafiki ambao umetujaa. Tunashindwa kusonga mbele kwasababu watu wameridhika na kidogo tulichopata
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Ni ujinga,na hakika mibongo ni hivyo.
     
  5. W

    Wayne Rooney Member

    #5
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wabongo wengi ni wanafiki 2 hamna lolote
     
Loading...