Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni kweli unafahamu umuhimu wa Mwanamke!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Akili Unazo!, Feb 24, 2010.

  1. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    We mbaba,mkaka unafahamu kweli umuhimu wa mwanamke/mpenzi wako?
    mwanamke ni kiumbe muhimu sana katika maisha ya kila siku.Uongo??????
     
  2. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    fafanua unataka kusema nn pls kwani wote ni muhimu mwanamke anamuhitaji mwanaume kama mwanaume anavyomwitaji mwanamke kwaiyo wote ni muhimu kila mmoja mwenzake
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    MUHIMU KIVIPI?
    mbon MI NIKO ALONE NA NAINJOI LIFE?
     
  4. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    yah, ni muhimu,
    ni chombo cha starehe, starehe haikamiliki bila kifaa cha kukamulia samli............ ni muhimu sana ...................... you just need cash and you get it all................... abou uses, dont worry, you can use the way you like, it iis very flexible and driven by money.................... yah, i got it right!!!!!!!!!!!!!
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Hapo sasa; usipofafanua watu watakwiba point yako to their own advantage!
     
  6. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2010
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Ni kweli!
    Kwanza kabisa ni Mama zetu; wametuzaa,wametunyonyesha, wametulisha, wametulea hadi tukawa hivi tulivyo.
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Umuhimu upo..bila mama sidhani kama wewe ungekuwepo ...
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    i love women, they re so tender, lovely, caring, very trustfull but if you mess with them, utashangaa
     
  9. Mateso

    Mateso JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2010
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 240
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Hivi akili unazo? Swali lako mbona halina mwelekeo au unafanya research ambapo hii ni moja ya research methodology unayotumia? Kama ni hivyo supervisor wako ni Sonyo W, unamjua? Usiulize ili mradi unauliza kwani unapoteza muda wa watu wakijua kuna mada ya nguvu kumbe pumba tupu tena za mbao.
     
  10. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Umeenda mbele ya mada mkuu punguza munkali mazee watakuogopa....
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    mmh!!! Ngoja bht na FL1 waone hii!
     
  12. m

    mnyakyusa JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Swali halijaeleweka umuhimu kwenye nini??? fafanua vizuri.....
     
  13. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwanamke ana umuhimu wake mkubwa katika nyumba, mapenzi nk. Tusijifanye hatujui tunajua lakini ni jeuri tu.
     
  14. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 756
    Trophy Points: 280
    Yaani hizo mimba mnajipa wenyewe?
     
  15. bht

    bht JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nimeiona
    ngoja nimvutie pumzi
    change doesnt come over night..............
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mkuu hapa hamna mwanamme bila mwanamke na wala mwanamke bila mwanaume.....
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Umenikumbusha my late mom, she used to say "NOBODY NOTICES WHAT I DO, UNTIL I DONT DO IT". Sikuwa namuelewa wakati ule, saa hizi ndo naelewa. umuhimu wa mtu katika maisha yako, ni rahisi sana kutokuutambua. So, I dont take anybody for granted, especially people close to me (even mlinzi na housegirl)
     
Loading...