Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, ni kweli ukombozi wetu bado?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Konakali, Nov 1, 2010.

  1. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli adui, UJINGA bado unatukaba koo na hivyo ukombozi wetu bado ni mbali; Nasikitika sana watanzania kuonesha kwa vitendo kukubaliana na kauli zifuatazo:

    1. Wanaopata mimba na ukimwi ni viherehere...!
    2. Watumishi wa umme, bora mbayuwayu...!
    3. Lowasa, mramba..., ni wachapakazi na ni watu safi!
    4. Elimu bure haiwezekani...!
    5. Sizungumzi na watumishi, hadi wapate ngeu...!
    6. Ushindi kwa CCM ni lazima, na wala si ridhaa ya watanzania...!
    7. Wazee wastaafu, wamwagiwe tindikali, maji ya kuwasha...!
    8. nk.
     
Loading...