Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni Kweli TID Anamroga Q Chief?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Bujibuji, Apr 9, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,236
    Likes Received: 5,526
    Trophy Points: 280
    Wasanii wetu wa muziki wa kizazi kipya huwa hawaishiwi mambo na majambo.
    Ni muda mrefu sasa tumekuwa tukisikia Q Chief akimtuhumu kwenye vyombo vya habari T.I.D kuwa ndiye anayeisiliba nyota yake ya kuwika.
    Swali la kujiuliza ni hili, mbona naye T. I. D hawiki kama zamani? Je ni nani anayemroga?
    Mi nadhani mchawi wao wenyewe. Kila mtu anajiroga kwa kurika na mafanikio kidogo waliyoyapata huko nyuma, wakavimbisha vichwa na kulemaa.
    Sasa imeibuka damu changa ambayo iko very creative, wanamasauti hao na ma style ya kufa mtu.
    Wabadilike wakaze msuli watatoka. Waache kusingizia na kupakazuiana uchawi.
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hahahaha hivi hawa watoto wanamatatizo badala ya kufikilia kufanya mambo mapya na ubunifu wanawaza kulogana gosh...................................
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Urozi ni sehemu ya maisha ya kila siku kwa baadhi ya wabongo!...Akiugua anawaza kurogwa, akishindwa kuachieve kitu anawaza urozi...Labda anamroga kwa mbinu za kisasa na mipangilio mizuri ya kikundi chake!
     
  4. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ni heri mtu ufilisike pesa na mali, lakini si akili,
    hekima na mtazamo, mi nadhani nyakati zimeish wapita,
    sasa wanatapatapa tu ili wawe karibu na waandishi wa habari
     
  5. D

    Dotori JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2010
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 547
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    .....Na waandishi wa habari wanashabikia, kunyweshea na kustawisha mambo kama haya.....
     
  6. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Walidhani kubakia juu mchezo?
    Kukwea juu si kazi kazi ni ku sustain.
    Ulozi ni kisingizio au ni sababu ya haraka wanaoitumia kujitetea kwanini wamefulia.
     
  7. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Je na hili sakata la Mr. Nice na H- baba nao ni kufa kisanii.
     
Loading...