Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, ni kweli Shetani anayo vodacom number?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Lekanjobe Kubinika, Jan 21, 2010.

  1. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hapo nyuma niliwahi kusikia maelezo ya watu kibao wakisema una namba ukiipiga kwa vodacom anapokea mpokeaji ambaye inadaiwa ni Shetani, sikumbuki vizuri namba ile, nadhani zinakuwa moja moja kumi namoja, sijui (11111111111) au zinakuwa 14? Nikasikia kwamba mlokole mmoja alipiga na alipoitikiwa akadai anaitwa Yesu Kristo,halafu ati sauti ikasikika akiwa amegadhabika, mkali akilalama kwa nini anachokozwa. Simu ikakatika. Wenye kupiga wanadai ukipiga na kuongea naye wanakuuliza unataka wakufanyie nini, ukikubaliana naye unapeta,ila miakaminane ikiisha lazima ufe. Je ni kweli hayo?

    Mbeya, nasikia pia hata sasa mambo yapo, ambapo ukiingia mkataba na shetani unakuwa tajiri aliyekubuhu kwa miaka kumi halafu lazima ufe. Jamaa hapa karibuni alinipa mifano ya watu vijana kadhaa waliokuwa matajiri sana wakingali bado vijana, halafu kweli hawakudumu. Wanaoangukia huko hasa ni vijana, sharti moja kuu ati unalazimika kumtoa mwanafamilia wako mmoja unayempenda sana, kama mama, baba, mkeo mwanao au intiyo wa kwanza. Tumia utajiri wako utakavyo ndani ya miaka 10, mkataba haurejelewi. Je? kweli hayo? Maana Mbeya nayo ina vituk weacha tu. The Lagos of East Africa.

    Leka
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Jan 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    jamani, jamani, jamani , jamani mnaipakazia MBEYA vikali, maana kila baya Mbeya, wacha niende huko maana ninatarajia kwenda kusalimia wakwe hivi karibuni.
     
  3. O

    Omumura JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Huenda shetani ameoa huko!
     
  4. Guyana Halima

    Guyana Halima Member

    #4
    Jan 21, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwambie anatakiwa awe na tigo pia!!! Voda peke ake sisi wenye xtreme za tigo hatutampata!!!!
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    tehe tehhee ahahahaaa!!!!
     
  6. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwa jinsi ninavyokufahamu nguvumali utakuja na data safi.

    Leka
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hahahaha hiii kali, jamani la MBY nakuvulia kofia vimbwanga vingi vinaanzia huko
     
  8. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2010
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    You made my day ---eti huenda shetani ameoa huko!!!!!!!!!!!!!!!!Lol hii kasi kweli kweli
     
  9. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wewe unataka kuwa tajiri? jaribu kumpigia halafu uje utueleze, huenda ukapata majibu sahihi zaidi. Inakuaje ukaishi wakati umetajirika kwa kumtoa kafara mwanadamu? Kwangu mimi siami kama inawezekana. Ila jaribu, utapata majibu kamili kwake.
     
  10. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Lakini kuna NONDO!
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    inawezekana kabila la shetani ni mojawapo ya makabila yaliyoko mbeya. Maana hakuna mahali niliwahi sikia watu jasiri wanaua mtu na kuchuna ngozi yake.
    ooh Ujerumani jamaa aliua na kula nyama though hawakusema kama ngozi aliitafuna pia. Labda aliiuzia mbeya.
     
  12. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    weweeeeeeeeeeeeeee imetulia hiyo tgo kwenda voda inakula sana
     
  13. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tigo anapatika namba hiyo hiyo tigo ya kumi na tatu
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    useless dump!
    Waste of paper, pen and energy and time!..huh!
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,289
    Trophy Points: 280
    wewe halima ni tigo???
     
  16. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwani shetani anajua Kiswahili?
     
  17. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    tutafuttie mtu alokwambia mambo hayo yawezekana ndo huyo aliyesababisha watu wachunwe ngozi na albino kukatwa viungo vyao harafu ahojiwe vizuri
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    Mjerumani aliyekula nyama ya mtu aliuza ngozi mbeya? jamani.
     
  19. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mzee,

    Mbeya ni kama Lagos (Nigeria)

    Makanisa mengi, wasomi wengi, maskini wengi, ujasiliamali mwingi, maovu kibao na ushirikina wa kutisha ndo nyumbani kwake.

    Mweleze huyo jamaa yako anayetaka kujua ya shetani, achukue fomu za kujiunga na dini ya mashetani http://www.churchofsatan.com/home.html nafasi za kujiunga bure kabsaaaa.
     
  20. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    Huo ni uongo na uzushi....no 111 ni ya polisi emergency....kumbuka short code hiyo iko reserved kwa jili ya police....hata ukiweka 111 ziwe 14 only first 3 will be picked up....kuna polisi mmoja anafanya kazi 999 central anasema wanawasumbua sana wananachi kupiga na kuomba utajiri.....ndio maana wenye serious case hawasikilizwi maana wanajua ndio wanaoomba utajiri....tuelimishane tuache ujinga tunawachosha sana police kwa ujinga!!
     
Loading...