Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, ni kweli Rostam Aziz ni hatari kwa nchi yetu kuliko Osama bin Laden?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gosbertgoodluck, Jan 17, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wakuu,
    Kuna jamaa hampendi Rostam kiasi cha kulinganisha hatari yake kwa nchi yetu na Osama Bin Laden. Jamaa amefikia kiwango cha kusema kwamba Rostam ni hatari zaidi kwani ugaidi wake unawaathiri wananchi wengi sana kwa wakati mmoja. Wakuu mnasemaje kuhusu mawazo haya, yana mantiki kweli? Kama ndivyo, na kama serikali haionyeshi dalili ya kumdhibiti Bw. Rostam kwa nini sisi wananchi tusichukue jukumu hilo?
     
  2. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi unachukuaje hilo jukumu la kumdhibiti? Maana kama angekuwa ni kiongozi mwenye madaraka serikalini ungeweza kuandaa maandamano na migomo kushinikiza ajiuzulu lakini yeye ni mwakilishi wa wananchi. Utafanyaje?
     
  3. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    rostam hafai-na ingekuwa nai kipindi cha miaka ya nyuma angeshafanyiwa deportation
     
  4. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hatari kubwa
     
Loading...