Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, ni kweli mwanaume anaweza kubakwa na mwanamke au wanawake?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gosbertgoodluck, Dec 28, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mara kadhaa nimesikia kwenye redio na kusoma kwenye magazeti kuwa mwanamke fulani amembaka mtoto wa kiume. Habari za aina hii huwa nazitafakari kwa kina kujaribu kuona practicability yake. Navyofahamu neno KUBAKA linamaanisha mtu kulazimishwa kufanya ngono bila ridhaa yake. Sasa kwa upande wa mwanaume kama kweli amelazimishwa inawezekanaje mtaimbo usimame na shughuli ifanyike na kukamilika bila ridhaa yake!!! Kwa mwanamke, hiyo inawezekana kwamba jamaa anaweza akamwingilia na kumaliza tendo bila yeye kutaka wala kujisikia. Kwa sisi wanaume lazima 'jamaa' aamke na kusimama kabisa ndipo tendo lifanyike. Kwa hiyo, mimi binafsi sidhani kama ni sahihi kusema mwanaume amebakwa.
     
  2. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ni kweli, Mwanaume anaweza sana kubakwa na mwanamke.
    Mwanamke anaweza kumfanya mbwembwe za kumsimamisha mtalimbo wa huyo jamaa na kujisevia kiulaini.
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    tafuta kuna post hilo lilitoke siku za nyuma maeneo ya afrika ya kati kama sikosei..
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Hizo uzisikiazo nyingi huwa ni case za statutory rape na si forcible rape.
     
  5. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama mwanamke atafanya mbwembwe zake na kumwamsha jamaa kiasi cha kumudu mchezo mpaka dakika 90 basi huyo hajabakwa bali amelainishwa tu mpaka akaingia LINE mwenyewe.
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    You can't rape the willing.
     
  7. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na mchango wako lakini neno RAPE nadhani ni kali mno ikilinganishwa ba tukio lenyewe. Ninachotaka kusema hapa ni kwamba mwanamke anaweza kutumia mbinu zozote zilizo ndani ya uwezo wake ili kumshawishi 'mwanaume' aamke. Wakati wa tendo sidhani kana inakuwa ni ubakaji tena. Inawezekana kisheria imewekwa hivyo ili kuzuia kabisa matukio ya aina hiyo lakini in reallity hainiingii akilini kusikia mwanamme amebakwa.
     
  8. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Absolutely!
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Kimaumbile haiwezekani kwa mwanamke kumbaka mwanamme.
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwa sheria za tanzania mwanamme zaidi ya miaka 18 hawezi bakwa sababu kijiti kinasimama chenyewe.

    Kwa under 18, hiyo ni ubakaji na anashtakiwa na jamhuri

    hata kwa mwanamke ubakaji ni hadi wahakiki kulikuwa na penetration kama ni above 18.
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    yap, ndio wanasheria wanasema ivo.

     
  12. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kielelezo gani kitaonyesha kuwa PENETRATION ilikuwepo manake below 18yrs hata RISASI hazitoki?
     
  13. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,889
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    Hata mwanamke asipofanya bwembwe akikuvulia tu nguo!! hata kama hutaki kufirigisa mzee kipala ameshanyanyuka utasema inasens kw BLUETOOTH!!
     
  14. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Zimbabwe ilitokea. Wanawake wawili walimpa lift kijana wakampeleka kwao wakamwekea viagra kwenye kinywaji bila ridhaa yake halafu wakamshughulikia!
     
  15. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Usiombe ubakwe na mwanamke...
     
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Si ni hivi majuzi tu Zimbabwe mwana wa kiume alibakwa na wana wa kike wasiopungua wanne ?
     
  17. Emilia

    Emilia JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanabakwa tu hawa tena huku wamefungwa pingu mikononi.
     
  18. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    If raped is innevitable, lay down for enjoyment..
     
  19. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nakaribisha maombi ya kubakwa..
     
  20. p

    pansophy JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Nimeanza kutoa risasi nikiwa 15 labda bwana ndugu ulikuwa na kasoro ama ulichelewa
     
Loading...