Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni kweli Mkulo ana degree feki?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ikhwan safaa, Dec 19, 2011.

  1. i

    ikhwan safaa Senior Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Au anasingiziwa?

    I find it hard kuamini kuwa awe amefika hapo alipofika kwa degree feki

    I feel kama vile JF mko kwenye smear campaign dhidi ya mkulo

    Haiwezekani waziri wa fedha awe na degree feki...impossible

    msitake kumdhalilisha rais na utawala wake kwa maneno ambayo hamuna uhakika nayo

    wengine mmethubutu kusema kuwa amepewa degree chuo kilichompa mbwa wa kufugwa degree
     
  2. V

    VAMPA Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    iwe feki au uriginal wewe inakuhusu nini?
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    siyo degree tu, hata uraia wake ni feki!
     
  4. v

    valid statement JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Ni raia wa wapi kwani?
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Raia wa ile nchi ambayo iko upande wa kule ziwa Nyasa
     
  6. c

    calmdowndear JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    unamaana na ujamaa na yule babu mwenye mvi wa pale Ikulu?
     
  7. c

    calmdowndear JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Labda anataka kujua kama kushuka kwa uchumi wetu kuna uhusiano na elimu ya waziri wa fedha wetu
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Sina hakika na ujamaa wao! ninachojua ni kwamba anatoka nchi ya yule mzee aliyekuwa rais na sasa ana advertize condom kwenye tv

     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ni vizuri kujua mkuu............. acha kabisa hizo zako
     
  10. c

    calmdowndear JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    nijuavyo mimi ni kuwa yule babu mwenye mvi wa Ikulu, katibu mkuu wizara ya afya, na jamaa na NHC wote kitu kimoja na sasa babu yuko bize anataka kuweka mtu wake mwingine PSPF

    Lakini connection na waziri wa fedha nilikuwa sina..lakini kama watu washalalamika na hakuna statement inayotolewa kukubali au kukanusha it means kunakuwa na benefit of doubt kuwa kuna mtu ana mlinda

    the country has gone to the dogs
     
  11. c

    chegreyson JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kwa ninavyofahamu mimi Mkulo alikuwa mmoja wa Watanzania wachache ambao kwa progarmme ya wakati ule walikuwa wanapekwa UK kusomea masomo ya uhasibu.Yeye ni mmoja kati ya watu waliohitimu na kutunukiwa ACCA,yaani sitashahada ya uhasibu itolewayo UINGEREZA na kutambuliwa duniani kote.Mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni.
     
  12. terabojo

    terabojo JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 215
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni rai wa Malawi!
     
  13. c

    calmdowndear JF-Expert Member

    #13
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Na hiyo degree feki ya chuo kikuu cha ALMEIDA
     
  14. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    sio uraia tu, hata hayo anayosema eti uchumi wa tanzania umekuwa kwa asilimia 7 ni feki. mia
     
  15. c

    calmdowndear JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    haya huyo mkewe si Mngazija orojino...naye ni mngazija Feki
     
  16. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #16
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,554
    Likes Received: 6,182
    Trophy Points: 280
    Kuna watu wana confuse degree fake na degree za non accredited universities. Degree za non accredited universities sio fake, bali hazitambuliwi! Sio kosa kisheria.

    Degree fake ni zile za kwenye internet, husomi chochote, popote, unalipia na kupewa gamba la vyuo vikuu vyenye majina!. Hili ni kosa la jinai na ukigundulika ni punishable by law!
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu kwenye bold hapo unamaanisha ni full kunichanganya naomba ufafanui kidogo..
     
  18. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,554
    Likes Received: 6,182
    Trophy Points: 280
    ndetichia, non accredited universities, ni vyuo vya ukweli na wanafundisha ukweli, ila degree zao ni sub standard, hazijakidhi vigezo, au vyo vya uchochoroni!.

    Ni kama wewe ndetichia, unaweza kuanzisha chuo chako cha ufundi makenika, ili vyeti vyako vitambulike, lazima chuo chako kisajiliwe na VETA, kama hujakidhi viwango, chuo chako, hakisajiliwi, hivyo unaweza kuamua kuendelea kufundisha mafundi wako na kuwapatia FTC zako, japo hazitambuliwi, vijana wako ni mafundi!.
     
  19. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #19
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sina haja na degree yake kama ni feki au original, mi ninachojua ni kwamba ndiye waziri anayeongoza kwa kusema uongo kuliko waziri yeyote.mimi huwa siamini chochote anachoongea huyu jamaa!
     
  20. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #20
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ni aibu kwa Taifa unapokuwa na viongozi waandamizi serikalini wakituhumiwa kwa makosa ya kuwa na elimu feki.
     
Loading...