Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni kweli Mapenzi yana-RUN DUNIA?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gagurito, Jun 20, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndugu, ule wimbo wa Allykiba ambao unabamba ktk chati za muziki za station mbalimbali za radio hapa Bongo "MAPENZI YANA-RUN DUNIA" natumai mmeusikia/mnaufahamu.. maudhui yake ni wazi yanaeleweka kwani katumia lugha rahisi kuelewa then alivyo viimba si vigeni masikioni or machoni mwetu. hoja yangu hapa ni kutaka kujua juu ya ukweli wa hili jambo, JE NI KWELI MAPENZI YANA-RUN DUNIA? MAPENZI YANA NAFASI GANI KTK MAMBO NA MATENDO YAENDELEAYO HAPA DUNIANI? TUJADILI!
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Gagurito ikifika mida hii nisha notice hutapa saana wewe... vipi unatafuta usingizi...lol


    sitetei yule mwonyeshe wivu ndiye mwenye
    mapenzi ya kweli kwa mwenziye
    lakini pia mwenziye mimi nimtulivu nakuiba mali ya
    mtu Ukadhani nakusaliti Unatema biggy-G
    kwa karanga za kuonjesha
    unajua mwanamke akipenda uwaaa
    apenda kweli Mapenzi yana run dunia
    Feel free to love...


     
  3. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Aaaaa..... Asha beat halijaisha, mbona umekata verse mwana!!!
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu Ashadii nimetuma hiyo kitu na usingizi ukanichukua kabisa lol. Thanx kwa lyrics, kwel mapenzi yana run dunia teh!
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu, Ashadii kwa evidences usimpime teh! Hapo ndipo napompendea teh!
     
  6. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    UNATEMA BIG-G.... Kwa karanga za mama ntilie teh! Yatakufika!
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Napenda saana hapo... nimekalili hapo hapo, na ni sababu nilikuta mistari iloandikwa...lol
    Pole sana bana!
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wewe Gagu wewe una sleeping issues saana...lol
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    ha ha ha .....
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    mmmmmmhhhhhh
    Ntakuonyeshea baadaye ...:music:
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Teh! Haya nimeisha amka nambie mrembo!
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi afrodenzi, juzi, jana na leo upo bize na nin? Nshakumis mwenzio hapa. Naona UnaniRun kwa sana teh! teh!
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuna watu wanawaza jamani, mi pamoja na uelewa wangu wote huu swala la mapenz kurun dunia sijawah kufikiria!
     
  14. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hapo kwenye red: ndipo huwa napatafakari, sijui huyu bwana alikuwa anamaanisha nini tu.......lol......
     
  15. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Miaka hii Pesa ndio ina run dunia, anayebisha,prove me wrong
     
  16. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 576
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mimi naona kama MAJINI(GHOSTS) ndo wanai-run hii dunia.. ni nani anayebisha?
     
  17. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Free mason au
     
  18. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 576
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    hii ni nini tena jamani?
    mmh! ngoja niende kanisani kujitakasa.
     
  19. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Freemanson ni watu wanaoabudu shetani, google!
     
  20. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #20
    Jun 21, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 576
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    OK! kwani mashetani si malaika?
     
Loading...