Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni kweli mahanga alikamatwa na mabox ya kura..?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Godfrey Mwaja, Nov 3, 2010.

  1. G

    Godfrey Mwaja Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli mahanga alikamatwa na mabox ya kura..?, kama ni kweli amechukuliwa hatua gani..?, mbona yule aliyekamatwa na karatasi 2 shinyanga amefungwa miaka 3, na vipi aliympatia hiyo karatasi amechukuliwa hatua gani..?
     
  2. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kijana kwanza karibu jamvini na humu sio kila unachowaza ukitengenezee thread what is maboc?
     
  3. G

    Godfrey Mwaja Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka namaanisha masanduku ya kura
     
  4. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    sasa wataka kufaam au maelezo kiundani???
    kwa ufupi mahanga ndo mshindi
     
  5. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa mapana na marefu Mahanga ni mwizi tena jambazi mkubwa hawezi kuwa mshindi!!!!! atashinda nani kampigia kura??????
     
  6. Anatoly

    Anatoly Member

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 23, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    swali lilikuwa amekamatwa na masanduku, sio yeye ni mshindi au la?:nono:

    Ndio maana mnafeli mitihani na kujieleza jibu swali?:doh:
     
  7. B

    Babasean Member

    #7
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BINAFSI NINAOMBA FIGURES ZA HUKO KWA MAHANGA?
    Tumeibiwa: Shinyanga mjini, Kibaha Mjini, Kilombero, na sasa Segerea?
    Huyu Mungu kwa kuwa anaona kila linalofanyika, na kwakuwa tunasoma ktk maandiko yake kwamba mamlaka zooote zinatoka kwake, Basi yeye anajua yale yanayotusibu sisi tuliodhulumiwa haki zetu, na hivyo basi afanye yale yanayofaa machoni pake
    na sote tuseme AMINA
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!!It is still questionable!!!
     
  9. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    :focus:Jamani bado hamjampa Mwaja majibu
    Kama kuna aliyeko battle ground atuambie

    ni kwali alikamatwa na masanduku ya ya kara ambayo yanakaratasi za Kura
    maana kama ni kweli na mpendazoe akifungua kesi anaweza kurudi bungeni............ila kwa system zetu za kimahakama
    anaweza kurudi 2013 au 14 kumalizia!!!
     
  10. G

    Godfrey Mwaja Member

    #10
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hilo lisikupe shaka nipe majibu na unachofahamu juu ya hilo.
     
  11. G

    Godfrey Mwaja Member

    #11
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usiwe mvivu wa kufikiri cjauliza mm mshindi nani, nimeuliza kitu kingine we unaniambia kingine, kama huna la kuongea piga kimyaa
     
Loading...