Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni kweli kuwa wanaume(SINGLES) hawana imani na wanawake wanaojishugulisha?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by futikamba, Jun 30, 2011.

  1. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari MMU,
    Kwa muda mrefu sana, nimekuwa nikisoma mada za hapa MMU ili kujipatia mauozefu.

    Ila leo, na mimi napenda nilianzishe ili tulijadili wote.
    Nimefanya kautafiti kadogo na kugundua kwamba baadhi ya wanaume ambao bado hawajaoa wanakuwa hawana imani sana na wapenzi wao wenye juhudi katika kujishughulisha.
    Unakuta kijana ana mpenzi wake, mathalan anafanya kazi na pia anamilikia biashara. Unaweza ku-imagine ni jinsi gani mtu huyu anakuwa busy at times.
    Lakini, mpenzi huyu wa kiume anakuwa hajiamini amini. Ukimwambia mpenzi leo nikitoka job kuna masoko naenda kuyafuatilia, yeye kwa sababu ya kutojiamini kwake au kutokukuamini analeta kauzibe ya subiri nikupeleke, na mwishowe hatokei na ishu inabuma.
    Au mawasiliano ya simu na wateja yanakuwa frequent kutokana na biashara mpenzi wake anayofanya. Basi ukipokea simu hata hujamaliza kuongea unaanza kumsikia "huyo nani, mwambie hivi na hivi, usiongee hivo, n.k n.k"
    Pengine una contacts na watu unaowajua kabla hujakutana nae. Awe mfanyakazi mwenzako, uliyesoma nae au mfanya biashara mwenzako. Ukimpigia simu au sms, maswali kibao.
    Je, ni kwanini wanaume hasa walio single hawana imani na wapenzi wao wanaojishughulisha.
    Tujadili.....
    Nawakilisha

    FK
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,152
    Likes Received: 14,496
    Trophy Points: 280
    Inaonekana kama wewe ni mdada.....

    Well ushauri wangu...tafuta a more matured guy
     
  3. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Wewe ni mdadaau mkaka? Na ilishawahi kutokea?
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Sijui kwanini utafiti wako umeonesha ni single men tu ndio wenye tatizo hili? Sample ipi ulitumia?

    Kwa observation zangu ni mostly married ndio si tu hawaamini but also hawawaruhusu wake zao kujishughulisha! Mimi nafikiri single men wana kaunafuu kuliko wengine!
     
  5. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    The Boss,
    Mwanaume anakuwa matured akiwa na umri gani kwa mfano?

    FK
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,152
    Likes Received: 14,496
    Trophy Points: 280
    above 30.....
     
  7. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi naona hapa swala la gender halihusiani sana. Ningependa tulijadili swala hili kama lilivo ili pande zote mbili zijifunze.

    Asante,
    FK
     
  8. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu Kaunga,
    Hata singles wapo hivo. Ni baadhi, si wote... ila nashangaa kwanini wawe hivo!?

    FK
     
  9. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    OK!
    Tukianzia hapo, huyo ambae yupo above 30, kwanini awe hivo? Nini hasa kinachokuwa kinam-drive kuwa wa namna hiyo? Wivu au?
     
  10. g

    geophysics JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kwa sababu wako single...."wanakuwa katika protective mode"
     
  11. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yaa, uko sahihi kabisa! Ni kweli hali kama hiyo huwa ipo, lakini huchangiwa sana na namna ambayo mdada amekutwa nayo wakati wanaanza ku-date. Unajua ikoje? Mara nyingi huwa watu wana-win mioyo ya wapenzi wao wakiwa tayari wako na wapenzi, hivyo a bit more competiotion huwa ni chance kwa mapenzi mapya kushamiri na mtu akampiga chini aliye naye kwa wakati huo. Trust huwa ina-build up pale tu wahusika wote wawili wanapoachana kabisa na wapenzi wao wa zamani. Sasa iwapo kuna namna yoyote ya mawasiliano iwe ya kibiashara au la, kati ya mdada na mpenzi wake wa zamani, unadhani jamaa atamfikiriaje?
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,152
    Likes Received: 14,496
    Trophy Points: 280
    sio kila above 30 ni mature
    wengine still bado watoto

    halafu hujajibu
    are you female?
     
  13. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Chris, Na je kama hakuna mawasiliano kama hayo? Je ni nini kinamfanya mtu awe over-protective?
     
  14. BabyGal

    BabyGal Senior Member

    #14
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lie lie lie!
     
  15. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    My gender doesn't matter. Does it? Tujadili mada The Boss..
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,152
    Likes Received: 14,496
    Trophy Points: 280
    whats ur truth...
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,152
    Likes Received: 14,496
    Trophy Points: 280
    it does....matter a lot
    since hii mada una complain about men....
    Ungekuwa mwanaume ingekuwa rahisi kuelewa some of the
    answers here
     
  18. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #18
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmmmmh! too much protection can ruin everything... alafu inakuwaje hapo?
    Unakuta jamaa mwenyewe hawezia hata kukusaidia vitu vidogo vidogo kama kuchangia rent ya nyumba n.k. Inakuwaje akubane kupambana iwapo yeye mwenyewe hawezi kutoa msaada?
     
  19. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naelewa sana.... the thread is still going on. We changia tu kwa faida ya gender zote mbili.
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,152
    Likes Received: 14,496
    Trophy Points: 280
    tunachangia ili tukusaidie
    sasa kamahuwezi kuwa open
    tuchangie ili iweje?????
     
Loading...