Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, ni kweli kuwa waarabu siyo wepesi wa kutoa misaada kwa nchi maskini???

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kingcobra, Feb 2, 2011.

  1. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Jamani, mnaonaje hii thread?je, kuna ukweli wowote?
     
  2. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Data mzee angalau kidogo tu. Utashambuliwa humu na wazee wa ub.... Nakuonea huruma. Shauri yako.
     
  3. T

    Tom JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: May 14, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi ninaposikia Waarabu hua naunganisha Waarabu na utajiri wa mafuta, lakini ukiangalia sana wala waarabu wenyewe hawana utajiri wa ziada. Saudi Arabia ndio nchi ya kiarabu pekee yenye mafuta mengi lakini karibu yapo sawa na yanayozalishwa USA. Nchi za USA, China, Canada, Russia, Norway, Brazil nk licha ya kuzalisha mafuta mengi pia wanamali asili zingine na viwanda. Ukiondoa Saudi Arabia, Nigeria inazalisha mafuta kupita nchi yeyote ya Kiarabu, sasa haitakua sawa kusema Waafrika siyo wepesi wa kutoa misaada kwa nchi masikini maana tunajua kinachoendelea Nigeria.

    Kwa nchi masikini kama Tanzania atunyimae misaada anakua anafanya msaada mkubwa kwetu, maana umasikini wetu ni tokana na uzembe wetu. CCM nambari wani kwa kutowajibika.
     
  4. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ndugu waarabu pia ni maskini kama watu wengine, hiyo misaada unayosemea wewe huwa haiji buree.
    Ushaona waarabu wanamiliki migodi hapa kwetu?
     
  5. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Mtu ukiwa na mawazo ya KUSAIDIWA SAIDIWA na kila mtu , mwisho wake hata familia yako utataka itunzwe na wafadhili.
    Tuwe na mawazo ya kujitegemea, umasikini ni mawazo ya mtu mwenyewe aliyejiweka katika hali hiyo.
     
  6. l

    lebabu11 JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 27, 2010
    Messages: 1,189
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Misaada, misaada, misaada!
    Tuachane na fikra potofu za kuelekeza jamii utumwani!
     
  7. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    wanatoa misaada kwa wingi tu ya ujenzi wa misikiti na visima kwa ajili ya maji ya kutawadhia
     
  8. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kingcobra utakuja kupigwa bomba kwa kupenda msaada!!
     
  9. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona wakuu tunatetea kwa nini waarabu hawatoi misaada....hii thread haihusu uhalali wa wao kutotoa misaada....hii thread inauliza je ni wepesi wa kutoa misaada au la? unajibu ndio na mifano, au hapana na mifano.....sio unaanza kutetea tu, kwani tumesema ni kosa kutokutoa misaada?
     
  10. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    A silent fool is counted wise!
     
  11. Shomoro

    Shomoro Senior Member

    #11
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 22, 2010
    Messages: 111
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haiko njema.
     
  12. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    sucks to be you
     
  13. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hata waarabu pia hawako njema kivile. Juzi tumeona mafuriko kule Jeddah wali-straggle kupambana nayo kama 3rd world country tu. Kwa ujumla hata wao waarabu bado hawajaweka mambo yao vizuri japo wao wana nafuu kuliko sisi. Lakini pia hua wanatupa vijisenti kadhaa kupitia Kuwait Fund, Badea bank n.k.
     
  14. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mmhh, hii ni kali.
     
  15. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tutasaidiwa mpaka lini???:sick:
     
Loading...