Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni kweli kila kitu waligundua wazungu?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Toneradio, Jul 29, 2011.

  1. T

    Toneradio Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni nzuri sana hii. Nimejifunza kitu ambacho nilikuwa sikijui.
     
  3. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha kutuenjoy tanzanite imegunduliwa na Ali juuyawatu alikuwa ni local masai tribesman mwaka 1967, ambaye aliokota kipisi cha tanzanite kilichokuwa blue violet akamua kushare na Manuel D'souza ambaye alikuwa akitafuta rubi maeneo mbalimbali ikiwemo mererani hills.yo tanzn
    JWZ ilikuwa named baada ya yeye kugundua hiyo tanzanite,
    JWZ ni mineralization layer ambayo miners huchimba kwa kuifuata hiyo layer,JWZ layer ndo the main contributor kwenye formation ya tanzanite.
     
  4. HT

    HT JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mh! Ni swali au?
    Anyway kama ni swali, inategemeana na tafsiri yako ya neno "mzungu"
     
Loading...