Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, Ni Kweli Hoteli Hii Ni Ya Mkulu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Allien, Feb 6, 2012.

  1. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wenyeji wa Bagamoyo wanadai ni ya Mkulu japo katika makaratasi mmiliki ni mwingine.

    Kwa nyuma ni moja kati ya majengo ya kale ya kihistoria ambayo inasemekana ilikuwa ni Posta.

    Hongera sana Mkulu kwa Ujasiliamali.

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Kama katumia kipato chake siyo mbaya! Hongera mkuu.
     
  3. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    Wa Kwilondo, ebu wacha utani.
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Is this the hotel near Msalabani? If yes, is it not owned by the church? Kama amejenga kwa kufuata taratibu bila kuzikiuka, well and good! Otherwise poleeee.
     
  5. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Utani wa nini tena Mkuu?
     
  6. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Iko karibu na Soko la Samaki au TRA.

    Si ya Kanisa.
     
  7. s

    sanjo JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Msahau kwao ni mtumwa.
     
  8. New2JF

    New2JF Senior Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhhh....lakini TO ALL THESE FOLKS ''TIME WILL TELL''
     
  9. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hii aina ya kukalia vyeo na kufanya ujasiliamali ndo iliyotufikisha mataifa mengi ya Afrika hapa tulipo. Swali langu je hawa watu wakistaafu hawaendeleagi kulipwa? Kama ndio sasa wanajiwekezea vya nini kama sio tamaa.

    Natamani kwenye Katiba kiwe kigezo cha kuwabana Rais na mawaziri. Kufanya ujasiliamali pindi wawapo madarakani ili wanaoutamani waende kwa step sio Papara kama hawa wetu na haya yote ndiyo yanawafanya mwisho wake kuwa mbaya kama Tunisia Misri nk
     
  10. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    he owns many,especially on beach and shores plots
     
  11. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,552
    Likes Received: 6,175
    Trophy Points: 280
    Kila nikienda Bagamoyo lazima nipite hapo sokoni kula samaki.

    Mara ya mwisho nilipeleka binti kwenye ile interview kanyabwoya ya St. Marrian nami kwenda ku barz sokoni hapo ndipo nikaonyeshwa mjengo na kuelezwa ni ya Mzee kiwazi wazi na kihalali na sio kisiri siri kama Grumeti!.
     
  12. t

    testa JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Yangu macho...
     
  13. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Watanzania mbona tumelalwa hivi? Jamani tuamke kungali adhuhuli. Mnaojiita wasomi mko wapi? Au mmejificha JF kwa majina bandia? Ushujaa uko wapi? Ujasiri umesafiria njia gani?

    Tutumie elimu zetu kutokomeza hii kitu Maxene kajaribu kupitia JF lakini hajaweza maana ujumbe haufiki ipaswavyo je njia mbadala ni ipi? Inauma sana hii
     
  14. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    lakini hayo si majengo mawili tu?
     
  15. vipik2

    vipik2 JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,123
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Si mbaya kama ni kutokana na pesa halali na siyo ya Richmond, otherwise Pasco mbona mahali hapo ni kama imejengwa karibu sana na ufukwe wa bahari? sheria ikoje kuhusu vitega uchumi kandokando ya bahari na uchafuzi wa mazingira ya bahari?
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Umenikumbusha mbali sana.........miaka ya 1980 alikuja bondia mmoja toka Burundi akiitwa Sigmund Kanyabwoya na kutamba kuwa atawapiga mabondia wa bongo..........akaishia kupigwa yeye mapambano yote.......ndiyo likaja neno hili
     
  17. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hehehe kumbe ndio asili yake io, aisee asante sana.
     
  18. meeku

    meeku JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapo kwenye kijani. ulikusudia nini? hata wanaume?
     
  19. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    Wewe Grumeti si ya Kikwete, ile inamilikiwa 100 % na ptj , bilionea wa ki america anaefanya mashughuli ya mahisa huko us, na ndomaana wa us hawaishi kuja huko, mfano bill, bush nk.
    tena hiyo hotel ni imekamata tuzo yakuwa hotel bora duniani 2011/12 . kwa taarifa yako. Kikwete hausiki hapo.
     
  20. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #20
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    Ndo hivo meku ushalalwa..
     
Loading...