Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je ni kweli hii Hii topic ilotumwa habari mchanganyiko DOLLY ESTATE FOR WHITES ONLY

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by warumu, Apr 29, 2012.

  1. w

    warumu Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ni kweli Kuwa wana jf ni great thinkers kweli au
    Mambo mengine kwao ni blaa blaa tu?
    Hivi post iliyo tumwa habari mchanganyiko
     
  2. A

    Antar bin Shaddad JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndiyo ni kweli shamba hilo la ekari kama 5000 ligawanywa kwa makampuni kama 12 hivi yanayofanya shughuli tofauti kama kilimo cha mboga kampuni inaitwa Q sam,uwanja golf, kuna nyingine imeanzisha Zoo, na kuna shemu ya makazi ambapo kiwanja ekari 1 ni dola 70,000 na zote hizo ni wazungu tu hakuna mwafrika aliyepewa ardhi mle.

    kilio cha wananchi ni kwamba je alimilikishwa shamba hilo Jerome Bruis alitumia njia sahihi kupewa shamba hilo? je walibadilisha matumizi y ardhi kwa mujibu wa sheria? kuna kuila dalili kuwa taribu nyingi zilikikwa na na alimilikishwa shamba hilo kinume cha sheria
     
Loading...