Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni kweli hakuna wa peke yako?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Binti Magufuli, Dec 14, 2011.

  1. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Salamu ziwafikie popote mlipo, pia poleni na majukumu ya kila siku.

    Siku hizi hii kauli ninaiskia sana kwa wenzangu kwamba "eti siku hizi hakuna wa peke yako" na wanaongeza kuwa "ukimtaka wa peke yako muumbe au mzae mwenyewe", hivi kuna ukweli kwenye hili?

    Mimi binafsi inaniuma sana..... kwamba kama ni kweli yani ndio tumefikia huko kwa kujustify maisha ya kukosa uaminifu??
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wanaowasaliti wapenzi ndio wanapendekeza hivo. Wapo wengi mbona ambao ni waaminifu?
     
  3. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Kwani unao wangapi? Maana inaelekea unao wa wote halafu unamtaka wa
    peke yako pia (NAKUTANIA)

    JIBU: Si kweli.
     
  4. libent

    libent JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    labda uzae wa kwako umuweke ndani but now dayz full kusalitiana. Nashut down
     
  5. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Wengine wana-justify kutokana na past experiences walizokuwa nazo kuhusiana na wapenzi wao wa nyuma...ila wanaume/wanawake waaminifu wapo wengi tu....
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,060
    Trophy Points: 280
    Siyo siku hizi tu bali hivyo ni ndivyo mambo yalivyo tokea enzi na enzi. Aliye wa peke yako ni wewe na nafsi yako tu.

    Ni kweli inasumbua. Tuukubali tu ukweli kuwa utovu wa uaminifu (na hata uaminifu) ni moja ya asili ya binadamu. Na kama isemwavyo, asili haiachiki.
     
  7. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Kamwe sitaiendekeza hali hii, mimi nitakuwa na mmoja tu, jaman tuamueni kuipinga hii hali kwa nguvu zote, kwanini tuhalalishe ujinga? inaanza na wewe badlika kama una tabia hii, kama ilivyo kwa HIV free generation na malaria....tukatae kutokuwa waaminifu
     
  8. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    unajua kunakitu kinaitwa wishful thinking na hii story za hiv and alaria free tanzania/dunia ni wishful thinking
    sawa sawa na hii story ya kuwa na watu waaminifu ...hilo halitatokea. sasa la msingi ni kwamba u are aware of it na kama wewe unajua ummuhimu wakuwa faithful gud and keep it up but dnt be naive to thinks that everyone else is on the same wavelength as u.
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ukitaka ya peke yako labda ile artificial, they are very faithful others ni waaminifu wa vipindi fulani fulani tu.
     
  10. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kwa wazungu na mabara mengine yupo wa peke yako,ila kwa wabongo hakuna......si umeziona thread za mwanaume kuwa na mwanamke zaidi ya mmoja ni 'nature' hapo ndipo walipofikia mwenzio.....sasa wewe kama una akili zako utachanganya na zako kisa cha kuwa na mwanaume mwenye mawazo finyu kama hayo???....babu tusizeeshane eeeeh......wazungu oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,060
    Trophy Points: 280
    Kazi ya U-Turn hii lol
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    asante, yaani getrude = neema kichwa kakijaza wazungu badala ya chakula

     
  13. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Mhhhhhhhhh haya bwana, nimekusikia, ila Neema unadhani wazungu ni malaika? unafikiri wazungu wote ni waaminifu?
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Dec 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,060
    Trophy Points: 280
    U-Turn imewaharibu sana wadada...lol. Mange ni mtu mbaya sana yule.
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    bora tumchangie ng'ombe hata wawili awaweke kichwani
    wananichosha kweli
    hakuna watu wachafu kama hao
    kwanza wanabomoa seva zao
    bado wanawahusudu

     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Dec 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,060
    Trophy Points: 280
    Tumlaani Mange aisee.
     
  17. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    tafuta thread ya The Boss,nyumba ndogo jinsi ilivyokuwa popular hapa JF lol,.........................mie mliniacha hoi kwa kweli.................................................lol
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sharing is caring...
     
  19. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mbona ukimwi kwa wazungu hamna kama kwetu???this shows nani haswaaa ndio wachafu wa kutimba timba lol,kongosho hauna kaka mzungu uniunganishe naye?lol
     
  20. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #20
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Hiyo ndo imekufanya uwaogope wabongo hahahahahahaha, ila umewatukuza wazungu kupita kiasi utafikiri wao ni malaika!, siku watakapofanya haya lazima utakufa kwa stress..... ila hujanijibu maswali nlokuuliza hapo juu kuhusu wazungu...
     
Loading...