Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni kweli dawa ya ukimwi imegundulika?

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Danp36, Aug 1, 2010.

  1. Danp36

    Danp36 JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2010
    Joined: Jul 31, 2010
    Messages: 1,586
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wiki mbili magazeti yaliandika dawa ya ukimwi imepatikana .katika blog mbalimbali zilikanusha na mpaka sasa cjackia tena na kulikuwa na ubishani mkubwa mtaani je ni kweli dawa hiyo imegundulika ?mana hata vyombo vya habari kimya.by new member.nataka kujua ukweli tafadhali nijulisheni.
     
  2. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 789
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Inaaminika kuwa imegunduliwa. Lakini lakini jihadhari sana. Maana dawa za malaria zipo, lakini bado watu wanapukutika sana
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Aug 1, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Kwanza karibu sana hapa jamvini! Swali lako litajibiwa!
     
  4. Mr Ngoma

    Mr Ngoma Senior Member

    #4
    Aug 1, 2010
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 117
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Babu kabla hajaaga dunia aliniambia huu ugonjwa ukiipiga marekani dawa itagunduliwa, naanza amini husia zake, anyway, tuendelee jikinga dawa inaweza fika wakti wengi tumeshaapukutika.
     
  5. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dawa bado ,wako kwenye phase 2 ambayo inamanisha wanandaa mchakato wa kuiweka formula katika dawa.
     
  6. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hahaha ha ha
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kulikuwa na magonjwa hatari tena wafa kwa mda mfupi enzi izo hatimae dawa ikapatikana sembuse ukimwi ambao mtu anadunda ata kwa 20 years
     
  8. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Visit HIV=AIDS: Fact Or Fraud

    Ukitazama hiyo documentary ya wataaalamu utangundua wanasema, wanahisi AIDs is a man made virus. but dunia tunajua vinginevyo. Binafsi sometime naamin AID ilitengenezwa lab na wamarekani. Its a bilogical bomb na inaweza kufanikiwa hasa kwa wabaya wao china na sisi africa tunaingia kwenye mkumbo.

    Ukitaza unawea kuhisi kuwa dawa ipo kwenye shelf somewhere. Italetwa tutakapofikia level fulani ya maambukizi
     
  9. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #9
    Aug 4, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Inaafikirisha , inafadhaisha, inakera.
     
  10. B

    BARRY JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Huenda itatufikia miaka 20 ijayo
     
  11. mtuwatu

    mtuwatu Member

    #11
    Aug 5, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwanza karibu kwenye mkeka!

    swali lako zuri sana,dawa ipo na imepatikana ila nadhani sio kwa ambao madhara yameshaanza kujitokeza!!
    kumbuka tu,kila ugonjwa una dawa yake ila watu wanaendelea kufa!
     
  12. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani eeeh watu wanachukua Daas Loriondo huko na wanapona kabisaaaaaa sasa we zuba mi mwenyewe ninampango wa kwenda kushuhudia watu wanavyo poa ili nilete Taarifa iliyo shiba
     
Loading...