Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni kweli baraba ya Ubungo - Chalinze inapanuliwa hivi karibuni?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Soki, Apr 16, 2012.

  1. S

    Soki JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kuna ubomoaji unaendelea. Nilimuuliza jamaa mmoja kujua kwanini amebomoa na kurudisha nyuma sehemu yake ya biashara, akasema wamepewa notice ya two weeks, na kusema wameambiwa kuna mhisani amepatikana wa kuipanua. JE KUNA MWENYE DETAILS?
     
Loading...