Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni kwel

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SURN, Sep 18, 2012.

  1. S

    SURN JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imepita yapata kama miez 2 toka nimutongoze na akanikubalia lakini chakushangaza ananiambia kwamba yeye ni bikira so hawezi kuja kufanya mapenz kamwe maishani.nikimuuliza hasa 2takuwa 2naishi hivi hivi kama m2 na kaka mpaka lini?anachonijibu ni kwamba kuwa na mpenz si kwamba lazima ufanye mapenzi pia si lazima uolewe.nikamuuliza tena so unamaanisha hutaki kuja kuolewa?anajibu ndio sijikuolewa kamwe tena anasisitiza...sasa wasi wasi wangu je pana ukwel wowote juu yamaneno yake au ananizuga atakuja kunipa ki2.pia kama ndo msimamo wake ndo huwo ni kweli kuna mapenz kama hayo au napigwa changa la macho?naomba msaada
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,244
    Trophy Points: 280
    i am too old for this....
     
  3. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,993
    Trophy Points: 280
    wenzio sometimes huwa tunatumiaga nguvu diplomacy ikishindwa...........
     
  4. N

    Neylu JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mmmh... Sasa unamng'ang'ania wa nini? Tafuta mwingine bana..
     
  5. Root

    Root JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,429
    Likes Received: 3,431
    Trophy Points: 280
    Usizini subiri uoe
     
  6. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    hana lolote, muongo tu huyo! ashapigwa kitambo huyo, anakuzingua tu, mkomalie akupe kacholi hiyo
     
  7. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Una uhakika ni mwanamke kamili?na kama ndio jua kabisa hakupendi na anataka uchukue time zako sa ingne si lazima uambiwe direct sawa eh? Its very strange that someone says she wont ever have sex,akili za kuambiwa changanya na zako sawa eh?
     
  8. S

    SURN JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmmmh....kaka wasije wakaniita mbakaji
     
  9. S

    SURN JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka nimempenda kinouma
     
  10. S

    SURN JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka lakn mbona respons iko pouwa .lakn nikifika hapo anabadilika kabisa .hasa sijui kama ndo msimamo wake utakuja kuchange au la
     
  11. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,044
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Hivi kwa nini hakuna jukwaa la wa under 18 au 20..wangekuwa wanasuluhisha mambo yao huko.
     
  12. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    yani kijana huna persuasive language, wewe umachinga huuwezi
     
  13. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sijawahi kusikia, labda anataka kupima kama kweli una-upendo wa kweli toka moyoni au upendo wako uko juu ya nanii yake! Jaribu kuvuta subira kidogo, yumkini ukafikiriwa baadaye ukishinda huo mtihani. Ukiona miezi inakatika na msimamo haubadiliki, hapo unaweza kuanza mdogo mdogo kutafuta mwingine.
     
  14. majany

    majany JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    shemale huyo...tena jiangalie,atakugeuza ww...
     
  15. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kama unao mda mchafu wakumpa somo subiri la huna uko busy kusaka maisha asikumize kichwa,hukuambiwa yuko umeambiwa yuko....
     
  16. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kwa kweli ifike muda liwepo !yani dah
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    utoto una mambo mengi sana, mna miaka mingapi???

    Ni kweli, anaweza asikupe kabisa kwa sababu wewe ni mtoto mwenzie hujui jinsi ya kumfungua kwenye makaratasi kigori.

    Ila akikutana na mwanamme aaah, anamtafuna ndani ya muda mchache sana.

    Kifupi, 'up your game' kabla wajanja hawajampitia.
     
Loading...