Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni kwasababu gani watu wanapenda wowowo?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nyaralego, May 23, 2009.

  1. Nyaralego

    Nyaralego JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2009
    Joined: Nov 13, 2007
    Messages: 732
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    This question is in no way meant to embarass or demean or offend any one.
    If i'm not politically correct in my question, forgive my audacity and just ignore the question.

    However, swali langu ni...

    Je ni kwasababu gani wanaume wengi wako obsessed na the back side of a woman aka booty aka a*** aka patuty aka bumbum and all those names that have beened coined to to say just one part of a womans anatomy?

    I have observed guys just lose theyselves obssessing about the backside, the talk is never ending...

    Is it inherent...natural instinct or learned? Can someone learn to appreciate beauty by other peoples standard?

    I have friends from other races who after hanging out with with black brothers tend to go the booty way...
     
    Last edited: May 23, 2009
  2. Outlier

    Outlier JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    I think it is instinct, not a learned behavior. I also think you are wrong (somehow) kwani most men do not appreciate beauty by looking at the bumbum (only)
    Lakini sio siri, ni chakula nzuri ya macho (when clothed) - chuo tulikuwa tunaita OPTICAL NUTRITION. lol
     
  3. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Unaposema wanaume wengi, hii siyo kweli. Kila mwanaume ana kitu ambacho kinaweza kumvutia kutoka kwa mwanamke.
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wengi ni mafirauni thats why..
     
  5. Nyaralego

    Nyaralego JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2009
    Joined: Nov 13, 2007
    Messages: 732
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35


    Nime sema wanaume wengi kwa sababu i have witnessed this. aki tena wana kwa obssessed kila **** likipita. Macho yana geuka rangi...yaani sometimes you wonder is this all they think of?

    ukweli lakini ni hu msemo wa "beauty is in the eye of the beholder"
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkuu Outlier kwa kweli hii ni oprical nutrition.mi mama watoto ana bonge la **** na nikikaa sebuleni kama hivi sasa natandaa jamvini napata burudani tu nikiona anapita pita..ni burudani kwa kweli
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mambo ya tiGo na kujiexpress!
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    May 24, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,120
    Trophy Points: 280
    Wowowo linaongeza nakshi ya uzuri wa umbo la mwanamke na hivyo kuwa peremende ya jicho la aangaliaye.
     
  9. nkawa

    nkawa Senior Member

    #9
    May 24, 2009
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini mnatukera cc wanawake na hiyo tabia yenu...hata mkiwa na wake zenu mnashindwa kujizuia.....manakodorea hadi linatokomea.....atleast show a respect when you are with your woman around....
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    May 24, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,120
    Trophy Points: 280
    are you single?
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha jamani macho hayana pazia ha ha ha
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Wakati mwingine unadmire tu kazi ya muumba. Kuna wengine wanaangalia miguu wengine wanaangalia miondoko na wengine kumuangalia binti mara tatu tatu kwa sababu kapendeza na anameremeta :)
     
  13. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Let the Finger Do the Walking . . . . YellowPages . . .

    Tafakari . . . Chukua Hatua:

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  14. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Bibie ndo mambo ya kuangalia uumbaji. Most men just see, appreciate and move on!..Lazima kuna kuzidiana uzuri/maumbo kati ya binadamu, na wewe kitu kikuduwazaa duwaa kweli ati.
     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Kwani uzuri wa nyumba ni nini? Kuna mtu ananiambia choo
     
  16. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Kuangalia hakuna ubaya wowote, looking is allowed but not touching...
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,123
    Likes Received: 5,315
    Trophy Points: 280
    kasema wanaume , hajasema wanaume wote.
    sidhani kama amekosea sana, kwani wengi wanaanzia wawili na kuendelea.
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mimi nilipata kuwa na mwanamke aliye yazia nyuma yaani hata mtoto anaweza kusimama pale kwenye kalio nikapita nae maeneo ya k/koo dah ilikuwa balaa jamani we acha wahuni wote mimacho na miluzi ikabidi mm nitangulie chombo nikiache nyuma watu bana tunapenda sana ushuzi.
     
  19. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mie nishaambiwa ati inapendeza tu kuangalia period! sijui wengine mnayependea nini? macho tu ama....utawasikia wakishangilia kama binti aliyebarikiwa anapita karibu... duh!
     
  20. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Bajibuji, mimi sijasema wanaume wote, ila Nyaralego amesema wanaume wengi. hiyo sample space yake aliichukua wapi mpaka akaja na conclusion hii??
     
Loading...