Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni kiongozi gani ktk nchi hii mwenye huruma na wananchi?vip makinda na shibuda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by WhiteHouse, Jan 25, 2012.

  1. W

    WhiteHouse Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    :embarassed2:Je kati ya Lowassa na Pinda yupi ni mtendaji mzuri wa kushughulikia matatizo ya wananchi?
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Simuoni hata mmoja anae faaa,ebu kalete wengine. Au nipe mie na Zitto, mie Znz Zitto bara.
     
  3. D

    DOMA JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Dr slaa pekee
     
Loading...