Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni kiongozi gani ktk nchi hii mwenye huruma na wananchi?vip makinda na shibuda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by WhiteHouse, Dec 7, 2011.

  1. W

    WhiteHouse Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nimekuwa nikitafakari sana juu ya nchi yangu ya Tanzania.Nchi iliyojaliwa kila aina ya rasimali,nchi yenye amani inayoridhisha ukilinganisha na nchi nyingine lakini ni nchi iliyojariwa viongozi wachumia tumbo.Sisi watanzania ni nani aliyetoroga?Je kwa maisha haya ,kizazi kijacho kitakuwaje?Je ni nani atakayeikomboa Tanzania yetu?Ukiangalia vijana nao tumekuwa washabiki wa vyama,wazee wetu ndo usiseme,mabibi na mababu kama wamerogwa na ccm?Tufajaje jamani?Ebu toeni mawazo yenu na muelimishe wengine kuwa tunahitaji ukombozi.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hakuna hata mmoja mkuu hapo :shock:
     
Loading...