Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni kampuni gani ya simu itakuwa ya kwanza kujenga mnara wa simu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ChiefmTz, Mar 13, 2011.

  1. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Jamani kwa hali ilivyo Loliondo, natamani kuona jinsi kampuni ya kwanza itakayo instal mawasiliano kwenye kijiji cha Samunge. Swali, je ni kampuni gani ya simu hapa tz itakayokuwa ya kwanza kujenga mnara wa mawasiliano huko Samunge kwa jinsi wanajf mnavyoyaona makampuni hayo. I, humbly submit.
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,544
    Likes Received: 2,058
    Trophy Points: 280
    Tusubiri tuone....
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,159
    Likes Received: 5,700
    Trophy Points: 280
    makampuni yetu hayapo after money na mpaka sasa hivi hawajajua kuwa pale inahitajika hiyo huduma?
     
  4. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Nadhani AIRTEL watakuwa wa kwanza.maana hawajamaa c mchezo.
     
  5. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Airtel watawahi, HAWA WAPO IMARA KWANI TIGO & VODA WAME-OUTSOURCE VITENGO VYAO ISIPOKUWA HR NA FINANCE TU while ZANTEL & TTCL zajikongoja.
     
  6. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Hakuna hata kampuni moja itakayojenga mnara pale!!
    Sababu: Historia inaonyesha watu wote wanaojitokeza kama huyu babu huduma yao haidumu kwa muda mrefu. Hili ni jambo la muda mfupi tuu na usifikirie watu wataendelea kumiminika pale.
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo wanaoishi pale hawahitaji mawasiliano? Au wao sio watanzania?
     
  8. j

    jerry monny Member

    #8
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    rostam atawahi zaidi coz yule jamaa ni noma kwa dili zakibongo anazimudu sana hata bila kupata kibali au kufuata taratibu ataweka tu,kaishikilia bongo mkononi mwake huyo.
     
  9. S

    SURNAME Member

    #9
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Niweke kumbukumbu sawa,airtel operation imekuwa outsource na nokia siemens(NSN),Customer care imechukuliwa na kampuni toka India,sijui uliposema VODA & TIGO wameoutsource sijui kama ulikuwa walijua hili.Pili kuoutsource ni sehemu ya mabadiliko duniani hakufanyi usifanye biashara,kile kijiji kina watu wangapi permanent?Je babu akiama wakaondoe minara yao?Kabla ya kufunga minara kuna vitu vinaangaliwa sio kukurupuka tu.
     
  10. samanya

    samanya Member

    #10
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusubiri ili tuone kampuni ambayo inawajali watanzania.:ballchain:
     
  11. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    angalia #9
     
Loading...