Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je ni k2 gan hutakisahau ulchofanyiwa na mpenz wako? ?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Punguli, Oct 23, 2011.

  1. P

    Punguli Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuna mambo meng ambayo wa2 huwafanyia wapenz wao. . Pia kunayo mambo ambayo n vgumu kuyasahau, yawe mazuri o mabaya! Je n yap hutayasahau? ? ?
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    sintosahau siku ya leo maana my wife wangu kanikataza nisiifungue thread hii. Nalog off
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kitu kizuri alichonionesha mzazi mwenzangu ni mapenzi ambayo sikuwahi yapata sehemu yyt. Lakini aliniumiza kwa intensity hiyo hiyo baada ya kuniacha mwaka 2008, hadi leo hii sijawahi kuwa na mpenzi mwi
    ngine. I cant love anymore
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,768
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    haya waliotendwa tupene stori zenu.....
     
  5. t

    thinka JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    aliekua mpenz wangu aliponiambia ananipenda as a friend n she cant lv me more than that
     
  6. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alinidanganya yeye ni bikra nilipofunua baadaye holaaaa...! Wanajf walinishaur nisimuache, nilimsamehe up 2naw 2po pa1!
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    kwa nini uitendee roho yako ukatili wa namna hiyo? toka 08 ni almost miaka 3 sasa....why?
     
  8. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,020
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    nilipomkuta ana b i k r a ni zawadi tosha ktk maisha yangu sitasahau
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Preta..leo ile rangi yetu imeenda wapi?
     
  10. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 366
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Dah,yani unakumbusha mbaaaaaaaali sana! Siwezi kusahau nilipogundua ana mimba wakati sikuwahi hata ku-du nae! yan nlielewa kuwa si kwamba anagawa nje but amegawa pekupeku!.....
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    @Preta, hakuna kitu kibaya kama kuwa mwaminifu 100 percent afu still ukatendwa, kwa kweli kwa sasa wadada bora mwendelee kucheat tu kama mmnaweza. Unfortunate am a one man woman thats how i was raised been told. A woma pride ni kuwa mwaminifu. Yule wa kwanza alikuwa inteligent player na alitake advatage ya mie kuwa mgeni katika mapenzi so nilimpenda kiasi ambacho hata siwezi elezea, he became everything to me. So alivyoniacha wakaka nawaona kama simba nawaogopa kwa kweli bora nilee tu mwanangu. Yanaweza jirudia yale yale vijana wa mjini hawa siwawezi.
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kishongo sio wanaume wote wapo kama huyo uliyempata mwanzo. Bahati mbaya zinatokea.....piga moyo konde, usiufunge kupata mwengine
     
  13. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    pole,you are not alone.katika mapenzi kwa upande wangu,nimejifunza ukimpenda mwanaume 100% akikuumiza,unaumia mno.na kama ukipendea kitu fulani kutoka kwake,akikuumiza huumii kiivyo ila utamiss tu vile vitu kutoka kwake.kwa upande wangu mimi,mapenzi nayakwepa,siyataki hata kuyasikia
     
  14. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Sure Gaijin, makovu kama haya ndo yanafanya "falling in love" kuwa complicated! Ila huwezi wala hupaswi kuishi kwa historia, japo inatakiwa ikufundishe!
     
  15. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kisukari, sio fair namna hyo.... Kwa nafsi yako na kwa wanaokupenda! Mi niliwahi kutendwa (of cz mapenzi yamewatenda watu wengi hapa jamvini na duniani kote) lakini sikutaka kuchukulia yale maumivu kuwahukumu wanawake wote!
     
  16. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tuunde umoja wetu mkuu, Umoja wa wasiopenda mapenzi, au wasemaje mkuu??
     
  17. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ooooh, this is so sad... Pole sana. Ila usikate tamaa, bado kuna mtu kwa ajili yako na soon or later atajitokeza. Ni wewe tu kuamua.
     
  18. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    hiyo ni idea nzuri sana tu
     
  19. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    siku hizi utapeli wa mapenzi naona unazidi
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    niko kivia mobile zaidi mkuu
     
Loading...