Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni jambo gani moja kati ya haya ni la aibu zaidi?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Midavudavu, Jun 18, 2012.

  1. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    1. Wakati unaenda kuoga taulo kukudondoka mbele ya binti za mwenye nyumba
    2. Mama mkwe kufungua malango na kuwakuta mko faragha na mkeo
    3. Ukiwa unafundisha wanafunzi wako ushuzi ukakutoka kwa kishindo kikubwa
    4. kulewa hadi kuzima na watu wakala tigo
    5. Mkeo kukufumania live na house girl
    6. Kukutwa na waumini kwa mganga wa kienyeji huku wewe ukiwa kiongozi wa dini
    7. Kukutwa buguruni katika danguro la dada poa huku ukiwa wewe ni Mh. wa Jimbo fulani
    8.Kukutwa na wanao wa kike ukiwa unatoka na shoga maarufu la mtaani kweni katika nyumba ya wageni
    9. Kukutwa na wanachama wenzio katika vikao vya siri vya chama fulani ambacho kadi yake uliirejesha kwa mbwembwe katika mkutano wa hadhara
    10. Kukutwa na jirani zako ukiwanga bila ya nguo
     
  2. ndetia

    ndetia JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 60
    none of the above!!!!
     
  3. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wewe sio mzima
     
  4. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Hizi zote ni aibu, lakini hiyo ya nne imezidi
     
  5. shegaboy

    shegaboy JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhh zote aibu ila kidogo afadhali ya tisa bwana hakuna nomaila zingine zote mbaya utakufa hukikutwa kaka
     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nimefikaje hapa tena....aaasssshhhh!!!
     
  7. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,548
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    tigo ikiliwa ni noma!
     
  8. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ya pili nooma! ila naye ma'mkwe anafata nini chumba cha mkamwana?
     
Loading...