Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je ni halali?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by davy dan, Jun 27, 2012.

  1. d

    davy dan Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eti wadau ni halali kwa askari polic au mwanajeshi kutopanga foleni ya kwny atm bank hii imetokea leo nikiwa bank kwny folen alitokea askar wa kikosi cha ffu alipita moja kwa moja had kwany atm na kuacha watu wengine wakiwa wamepanga foleni,je ni halali?naomba ufafanuz wadau
     
  2. nameless girl

    nameless girl JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 3,784
    Likes Received: 579
    Trophy Points: 280
    si halali kutokana na katiba ya Tanzania article 13
     
Loading...