Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni halali waziri huyu kumtupia zigo hili waziri mkuu kwa dhambi yake mwenyewe!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MELODY, Apr 14, 2012.

  1. M

    MELODY Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waziri wa Ujenzi Ndugu John Pombe Magufuli akihojiwa na waandishi kuhusu kutumia siasa chafu za kibaguzi kwenye kampeni mbalimbali kukibeba CCM alikwepa kujibu hoja ya dhambi yake na kumsukumia waziri mkuu Mizengo Pinda baada ya waziri mkuu kuulizwa kwenye maswali ya hapo kwa papo bungeni. Miongoni mwa kauli za kibaguzi (siasa chafu) ni kwamba serikali haitapeleka maendeleo wakichagua upinzani katika maeneo husika. Huku ni kuvunja katiba na kinyume na taratibu. Magufuli akihojiwa alijibu [FONT=&quot]"Sina la kujibu na kama ni suala la tuhuma hizo kamuulize Waziri mkuu kwani ndiye aliyeulizwa. Sasa unataka nini kwangu"Mwanachi april 14/2012.[/FONT]
    Je Pinda ndo amekuwa katibu au msemaji wa Magufuli? Magufuli kushindwa kujibu hoja ni dalili za kufilisika kisiasa?
     
  2. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Hanakitu huyo, wengi wanamshabikia tuu!
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,463
    Trophy Points: 280
    Pinda ni PS wa Makufuli? sorry magufuli?
     
  4. Chaimaharage

    Chaimaharage JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie nadhani ni bora abebe zigo lake mwenyewe.Kumtupia Pinda asidhani amepona,bora angejitetea hata kwa kujibu fyongo sababu aliyatamka mwenyewe.Anataka kutuaminisha kwamba alitumwa na Pinda kuyasema.Lakini pamoja na yote imekuwa tabia ya wabunge wa magamba kuwatisha wananchi kuwa wakichagua upinzani maeneo husika hayato pelekewa maendeleo.Wajue kuwa wananchi wanauelewa mwingi kwa masuala yanayo wahusu,na wanacho kifanya magamba kinazidi kuwadidimiza.
     
  5. B

    Baba C Senior Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na si Magufuli tu aliyejichanganya kuhusu tuhuma hizo,wengine ni Marry Nagu(Waziri wa viwanda) na Naibu waziri wa ardhi(Kilaza aitwae Ole medeye)
     
Loading...