Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni halali Nape kutangaza uteuzi wa makatibu Mikoa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Halfcaste, Apr 27, 2012.

  1. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Naomba msaada RS(regional secretariat) ni kitengo cha CCM kama chama au maana nimeangalia tbc nakumwona Nape akitangaza uteuzi wa hao makatibu wa Mikoa Mipya.am confused!!
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Tz kila kitu kinawezekana,tz zaid ya uijuavyo
     
  3. S

    S.N.Jilala JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 438
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 60
    Kaka nmesikia mimi anatangaza makatibu wa Chama Cha Mafisadi.
     
  4. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,528
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    .
    Makatibu wa chama chake sio makatibu tawala.
    Mimi ndivyo nilivyoelewa.
    .
     
  5. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hao ni makaimu katibu wa mikoa kwa upande wa chama(CCM) na si vinginevyo.
     
  6. magosha

    magosha JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 638
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hao ni makatibu wa chama chake sio RAS.
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,547
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Makatibu wa chama.....sio RAS!!
     
  8. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Hapo nimeelewa sasa,thanx Jf
     
  9. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Got the right to get confused. If you are unable to draw a difference between the two positions, how, then, can you be able to know if Nape was right or wrong?
     
  10. D

    Deofm JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Chama kimeshika hatamu
     
  11. k

    kibiloto Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Ni haki yake yeye ndiye msemaji wa chama na siyo yeye aliyewateua kazi yake ni kutoa taarifa za chama chake
     
  12. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Makatibu wa magamba anaruhusiwa sana!
     
  13. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Hujui kazi yake baada ya watu kuteuliwa yeye anaeneza uko hapo.
     
  14. YanguHaki

    YanguHaki Senior Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    You shouldn't be confused! Hiyo ndio kazi yake! Yeye ni katibu mwenezi. Nafikiri unachanganya mambo mawili hapa: kutangaza na kuteua!
    Kuteua hakupo kwenye mamlaka yake ila kuuhabarisha umma juu ya mambo yoyote yanayohusu ama kuamuliwa na chama ni jukumu lake.
    Natumaini umenielewa hapo.
     
Loading...