Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, ni halali kwa abiria kutumia masaa 12 kutoka Zanzibar kwenda Dar es Salaam?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzalendowetu, Jul 9, 2012.

  1. M

    Mzalendowetu Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Kwa muda mrefu, kuna boti za abiria zinazotoka Zanzibar/Unguja saa 1 jioni na kufika Dar saa 12 Asubuhi. Hii ni kwa sababu kwa sheria za usafiri wa majini, boti ya abiria hairuhusiwi kufika aidha Dar es Salaam au Zanzibar si zaidi ya saa 12 jioni. Kwa vile sheria hiyo inazuia kusafiri majini usiku, kuna baadhi ya boti kama Seagul, Flying Horse etc Zimekuwa zikiondoka Zanzibar jioni na kutia nanga mara kadhaa katikati ya safari kwa masaa kadhaa. Inapofika saa 1 asubuhi, boti hizo huwasili katika bandari ya Dar es Salaam.
    Maswali ninayojiuliza:
    1. Ni kwa nini abiria hawa wamekuwa wakiteseka kwa kusafiri kwa masaa 12 badala ya masaa 2?
    2. Mamlaka husika inafahamu hatari ya kuwasafirisha abiria hawa wakiwemo watoto baharini kwa masaa 12?
    3. Kwa nini boti hizi zisingekuwa zinaondoka Zanzibar asubuhi mapema na badala yake kuondoka saa 1 jioni?
    4. Ni nini agenda ya siri ya hizi boti kufanya kama ambavyo wanafanya?
    5. Je huu si unyama dhidi ya binadamu/abiria hawa?
     
  2. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Mkuu,achana na Seagul na Flying horse,hao wapo kimizigo zaidi, wanabeba mizigo zaidi ndio maana wanakomaa usiku,next time panda Kilimanjaro III.
     
  3. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,634
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Kilimanjaro ni masaa mawili tu,Mkuu zingatia ushauri wa@Mshuza2 hata nami nimewahi tumia huduma za ni nzuri sana.
     
  4. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Achana na hizo sepide panda kili3 lakini suala la kulala baharini nadhani nikwasababu kwa Tanganyika, Zanzibar 'ni nchi ya nje'.
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    mnona mie nasafiri na kilimanjaro nakuja nafanya mitikasi yangu na kurudi the same day? Achana na ma flyinghorse, masaa kumi na mbili kwenye maji?
     
Loading...