Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je! ni halali kumuona dr Mwakyembe kama shujaa wetu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by majata, Jan 6, 2012.

  1. majata

    majata JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    kufwatia uthubutu alioufanya katika tume teule ya richmond na matokeo yake(kama inavyosemekana kuugua kwake kunahusianishwa nakulishwa sumu na maadui zake), je, mwakyembe tumhesabie kama shujaa wetu?
     
  2. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,061
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    Mimi nitamhesabu kama shujaa siku akiyasema yale mengine aliyodai kutoyasema ili kuilinda serikali, lkn mpk sasa simuoni shujaa zaidi ya kumpa pole na kumtakia heri apone haraka.
     
  3. Kibona

    Kibona JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 1,017
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Shujaa?? una matatizo nini! Yaani mtu alidiriki kuficha mambo mazito kwa maslahi ya ccm huku akijua kuwa kufanya hivyo ni kuliangamiza taifa, sasa hivi awe shujaa????
     
  4. MD24

    MD24 JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Mwakyembe ni SNITCH tu!! Angekua shujaa angesema madhambi yote ya Richmond. Mbona EL ameweza kumueleza JK?
    Pia, aseme ishu nzima ya kupewa 'sumu' ilikuaje!
    Sioni ushujaa wake, kilichopo ni unafiki, na hiyo dhambi (unafiki) ndo inamtafuna sasa!
     
  5. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Creditablity ya kuwa shujaa=''0''
     
  6. Rogate

    Rogate JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwakyembe is a big joker. He had opportunity to do the right thing and he never did it. Ametumia kodi zetu na hakutoa taarifa kamili kwa kisingizio alichokitoa what a disgrace... Hii nchi inahitaji watu watakaosacrifice no matter what. Marafiki wa aliowalinda ndio wanaomhunt kama sungura. Okay amepata uwaziri so what!! Wangapi wamekua mawaziri na wamezikwa na tumewasahau!? He had opportunity kuacha alama kwa hii nchi ambayo hataipata tena. Shame on him.
     
  7. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dr mwakyembe shujaaa? kwa lipi mkuu? its disguisting,total disgrace!
     
  8. MD24

    MD24 JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Nashauri! Wale jamaa waliomuweke 'sumu' ya awali.
    Waende kumuekea nyingine ile aende 'after life' mapema, tuondokane na huu upupu wake wa 'ushujaa'
     
  9. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,536
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    .......sifikirii hivyo kabisa, ataonyesha uthubutu atakaposema yale aliyoyaficha, hadi hapa mimi namwona mnafiki tu.
     
  10. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    shujaa anaogopa kusema kilichomsibu?
     
  11. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,082
    Likes Received: 6,751
    Trophy Points: 280
    shujaa myfoot
    kweli pesa mwanakharam huyu jamaa
    kipimo cha kwanza cha ushujaa
    wake angekataa nafasi aliyopewa
    na sirikali,alijua kabisa alipewa
    ili kufungwa mdomo kwaninii aliikubali nafasi hiyoo?
     
  12. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,905
    Likes Received: 1,355
    Trophy Points: 280
    mwakyembe ni shujaa wa jk,alimsave akamchinja lowassa
     
  13. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 80
    Shame on him, mpaka atakaposema yote ndo ntaelewa otherwise.
     
  14. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    barafu huwa gumu na wakati mwingine hata zaidi ya jiwa lakini likiwa ndani ya jokofu,likitolewa nje hujiyeyusha lenyewe maji huo huo ndio ushujaa wa barafu wa dr mwakiembe!
     
Loading...