Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Ni Haki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by X-PASTER, Mar 27, 2010.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Mar 27, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hii picha hapa chini nimetumiwa na mdau mmoja wa kule Kigamboni. Inasemekana hawa vijana ni wezi wa hicho walicho kibeba.... sasa swali langu hapa Je kuwatembeza utupu hawa vijana ni haki?

    k.jpg
     
  2. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Mkuu X-PASTER hii tulishakuwa nayo hapa JF kipindi tu
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Mar 27, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Nashukuru kwa taarifa mkuu...!
     
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    Mar 27, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Matumaini Mods wataiunganisha na iliyotangulia.
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mkuu, umekuwa mpoleeeeeee!

    BTW; kuwatembeza uchi sio haki kabisaaa! Kama hao wanatuhumiwa kuwa ni wezi na kama mali wamekamatwa nayo basi wapelekwe polisi na huko hatua zaidi za kisheria zitachukuliwa!
     
  6. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #6
    Mar 27, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hivi sheria inasemaje, kuhusu kutembezwa uchi, nao wanaweza kuwashtaki hao walio watembeza uchi?
     
  7. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #7
    Mar 27, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mimi siku zote ni mpole...!
     
  8. t

    thesonofafrica Member

    #8
    Mar 28, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    only in Tanzania
     
  9. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #9
    Mar 28, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Inaonekana Tanzania ukiwa mdokozi unapoteza haki zako zote za msingi.
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,755
    Trophy Points: 280
    Naam naliafiki kabisa hilo Mkuu upole wako kama wangu tu na nimejifunza mengi sana toka kwako Mkuu. Mwenyezi Mungu akuzidishie kila ulitakalo Mkuu.
     
  11. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #11
    Mar 28, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Nashukuru ndugu yangu kwa kuliona ilo, hata mimi nimejifunza mengi sana toka kwako haswa uvumilivu... ila siku hizi umehadimika sana mkuu, au shughuli zimekuwa nyingi?

    Insha'Allah Mwenyezi Mungu atufanyie wepesi mambo yetu.
     
  12. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    pamoja na dhambi yao hawajatendewa haki kabisa............. katika jamii inayoshabikia hasizra za namna hii usishangae kusikia baba/mama kampiga mwanaye hadi kaua..............

    hawa ndgu wamedhalilishwa sana kwani kuiba ni kosa ama tabia ambayo mtu anaweza hata kuiacha........... sasa imagine wakiiacha na mitaa wanayoishi walitembezwa hivyo, azima itawaathiri sana akilini mwao........ jamani tujifunze kusamehe na kujali utu.........

    pia haki za wanaume hazijazingatiwa, ni vigumu sana kuzieleza katika jamii iliyojaa ufeminism............. angalia hata hivyo vificha uchi vilivyobandikwa, watasema wanazingatia maadili ya kiTZ lakini naamini ukiwa fair utapata shida sana ku-define nini cha kuficha ili kuhifadhi hayo maadili ya kiTZ............
     
  13. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hamjawahi ibiwa nyie hawana huruma hao ohoo!
     
  14. N

    Ngala Senior Member

    #14
    Mar 28, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwali mwanzo nilishaiona lakini leo nina wazo kuwa hao wezi ni wanaume na wanaowatembeza ni wanaume UJASIRI huo wanaupata wapi. Maana watoto wanapowaona walo uchi wanawaonaje hao walovaa nguo? Kimsingi wamejichoresha wenyewe mbele ya wanao ni aibu na jamii yapaswa ijifunze pindi inapoamua kutoa adhabu za kutweza utu kama hii. kimsingi wAMEJIADHIRI WOTE
     
  15. K

    Kituko JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,948
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    Tatizo la Tanzania, hilo pipa na hao jamaa wakienda kituoni (Police), kesho hilo pipa utalikuta kwa Mkuu wa kituo na jamaa wapo uraiani wakiiba kama kawaida, hapo ndipo ilipopelekea jamii kujichukulia sheria mkononi
     
  16. K

    Kituko JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,948
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    kama kitendo cha kuwatembeza uchi kinalalamikiwa, VIPI KUKATWA MIKONO?, MAANA HIYO ISSUE INGEFIKA KWA KADHI NA USHAHIDI WA ZAIDI YA WATU WATATU UPO, NADHANI HAO JAMAA SASA HIVI WANGEKUWA NA MKONO MMOJA MMOJA
     
  17. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Tatizo la Tanzania matukio kama haya huwa yanatokea mbele ya polisi nao wakishudia kabisa Hebu ona hii kwanza na afande yupo hapo hapo

    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=0J8SlKMecUc&feature=player_embedded"]YouTube- (gptz.com)KIBAKA ACHOMWA MOTO[/ame]
     
  18. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sio haki kabisa... sio haki hata kwa wanaowatizama... hope there were no women or kids around ...
     
  19. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2010
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    Tatizo wadokozi wanadokowa kwa waliona uchungu hasa. Wezi mapapa wanaiba kwenye jumuiya za waliozoea vitendo hivyo, wao wenyew ni wezi , wapokea rushwa na wauza haki kwa kitita. Hao wakikamatana wanataratibu zao za kulindana(yaani mkono wa sheria)
    Hawa wadokozi wanadokowa kwa wale walona vichache, hawana haki na wala sheria haiwasaidii. Matokeo yake ni haya na namna ya haya kama kuchomwa moto na kuuliwa.
     
  20. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #20
    Mar 29, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ofisi ya kadhi si mahakama ya kushughulikia jinai!
     
Loading...