Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, Ni Haki Kuwavisha FFU Mavazi Haya?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bagamoyo, Aug 24, 2010.

  1. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,081
    Likes Received: 724
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Kwa kufuata hali ya hewa ya Tanzania, je ni haki kuwavisha mavazi haya askari wetu wa FFU?
    Picha kwa Hisani ya SUMO
     
  2. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #2
    Aug 24, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Kwani hao wako Tanzania? Utadhani wanakabiliana na mambomu ya kemikali?
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hata wavae chuma Alshababu wakija hakuna kitu:mad2::mad2:
     
  4. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hawana lolote mavazi hayo wakwavalie majambazi kule,
    hapo unaweza ukute wanawavali wapiga kula wasiyo hata na jiwe si umaamuma huo?
     
  5. Mentee

    Mentee Senior Member

    #5
    Aug 24, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mh! hiyo kali. Ina maana tayari tuko vitani ila wenyewe hatujui tu!! Kavazi hako kamoja ni dola ngapi mjomba? Ufisadi utaisha kweli?
     
  6. m

    mjukuu2009 Member

    #6
    Aug 24, 2010
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tisha ya CCM,wanajua wadanganyika mtaanza kuogopa.
     
  7. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wangevaa hivyo wakati wanaenda kumkamata mzee wa vijisenti ingekuwa poa kweli.
     
  8. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Jasho la Dar na hivi hawatumii DEO, watakuwa wananuka hao, mfffffhhhhhh!!!!!
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ni sawa tu, hata saudia na joto lote lile wanavaa hivyo hivyo... tukiwavalisha pensi utakuja juu pia?

    hizo ndio standards mkuu
     
  10. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #10
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Eeeh!!!
     
  11. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kama serikali wako serious na swala la ulinzi ndugu zetu wasingekuwa wanakatwa mapanga kila siku na majambazi.
     
  12. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #12
    Aug 24, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,260
    Likes Received: 1,115
    Trophy Points: 280
    Unajua mkuu me skuelewgi elwagi kabisa,uko vuguvugu sana
     
  13. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #13
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    haya magwanda nadhani yana Air condition kwa ndani...!
     
  14. K

    KISUKALI Member

    #14
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 28, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama ufisadi utapungua, licha ya kwisha! Saa zote jamaa wanawaza ni vipi watawahujumu Wananchi na Taifa. kabla ya mavazi hayo kulikuwa na taarifa ya kuwa hao FFU wanashindwa kufanya kazi kwa ukosefu wa Mavazi? Magongo wanayopiga watu si yaleyale na Risasi watakazorusha si zilezile, huu wizi wa mchana utakoma lini?
     
  15. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magwanda hayo nayo ni kwa msaada wa Watu wa Marekani? Naamini wameshafanya nayo rehearsal jinsi ya kukimbizana na sisi kuanzia Octoba 31 wakati wa kutumia avatar yangu kulinda kura
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mkuu ukiona hivyo ujue sijapata kapombe kidogo... nivumilie na unisamehe bure
     
  17. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dawa yako unaijua aiseeeeeeeeeeeeeee huitaji nyingine
     
  18. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Mchimba shimo. Wakiona Slaa anashinda, mtashangaa wanawageuka.

    Ninasubiri Ki Mzee Makamba kinapata kibano. Na mwanae akija kumtetea, wanamvunjia tu miwani anakuwa kipofu.
     
  19. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kazi ipo.
     
  20. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kama MAKIRIKIRI wale wa bostswana
     
Loading...