Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, ni haki kufanya sherehe ya kuteuliwa Waziri?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kichwat, May 6, 2012.

  1. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wanatJF.
    Tanzania ilipofikia kilele cha ufisadi ilikuwa kawaida kwa mtu akiteuliwa kuwa Waziri au kupewa dhamana kubwa, anafanya sherehe kuuubwa ya 'kumpongeza'. Je, jambo hili ni sawasawa kimaadili? Je, bado lina nafasi kwa sasa?
     
Loading...