Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni haki chadema kushika dola

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rafiki2010, Oct 7, 2010.

  1. r

    rafiki2010 Member

    #1
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli nimeamini HATAMU IKISHIKWA PUNDA SHARTI LAZIMA AENDE ,,,,WANANCHI wenzangu mnadanganyi kwa maneno ivi hamji kuwa hao mnaowapigania ni mafisadi zaidi jinsi mnavyofikiri ki ukweli CHADEMA si chama cha wananchi ni cha kwa ajili ya mataba ya makabila ya watu fulani ,, ni jambo la wazi kuwa hata majina ya wabumbe wao wa viti maalum waliowapendekeza awamu hii ni watu kutoka kaskazini ya moshi na arusha ila uchaguzi uliofanyika ndani ya chama umewatengua na kuwapakipaumbele watu wanao wahitaji kikubwa ch akuduwaza kama sio kushangaza mpaka sasa hawajawatangaza watu viongozi waliochaguliwa na wanachama wao hii inaonyesha wazi kuwa matokeo wameyabatilisha na kuna watu wao wanaowahitaji kushika nyazifa.. hiii sii democrasia ya kweli ndani ya chama kidogo kama chadema je swali ni kwamba wataweza vipi kuongoza nchi kubwa kama tanzania yenye kuhitaji umakini wa kutosha ilikufanikisha malendeleo ya watanzania iwapo wanaonyesha dhahiri kushindwa kuimalisha democrasia ndani ya chama chao huu si ndio mwanzo wa kuleta ukabila ndani ya nchi na kuifanya nchi iwe kwa ajili ya manufaa ya watu wachache ,,

    KUWA MAKINI HESHIMU KURA YAKO KWA MANUFAA YA TAIFA LETU KWA UJEMLA
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kwa kuandika takataka hizi hapa unadhani na wewe ni great thinker?
     
  3. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    utapost majukwaa yote leo .. mwishowe utafungiwa na utaanza kulia lia kaa kitoto kilichopata tohara leo
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    ngoja niwaamshe mods saa hii.....this is too much
     
Loading...