Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni hadi lini tutaibiwa mlimani city?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by murwani, Apr 4, 2012.

  1. m

    murwani Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli naomba nisaidiwe au nitoe pole kwa wale wote ambao wameishaibiwa LAPTOPS zao pamoja na magari na vitu vingine vyenye thamani kubwa hapo Mlimani City.
    Swali la kuuliza je, wahusika au wamiliki wa Mlimani city pamoja na Kampuni yao ya Ulinzi wanatoa fidia kwa walioibiwa mali zao? Na kama hawajawahi kutoa fidia ni kwanini waendelee kufanyabiashara wakati hawatoi usalama kwa wateja wao na mali zao?

    Naomba maoni yenu ndg zangu!!!!!!!! KUHUSU KUENDELEA AU KUTOKUENDELEA NA BIASHARA HADI ULINZI WA UHAKIKA UWEPO.
     
  2. Elisha Ray

    Elisha Ray JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Sijawahi kusikia kama kuna mtu kalipwa baada ya kuibiwa mali zake pale Mlimani City na kama yupo ajitokeze atuambie tujue maana sasa inakuwa tatizo mtu unafikiria mara kumi kumi kama uingie na gari yako au uipaki nje maeneo ya karibu au umwachie mtu akuoshee pale nje. Kuna siku nilipotelewa na kadi baada ya kuingia na gari ndani na nikawaambia askari wakantoa buku tano ili niondoke sasa imagine ndo gari ya mtu hiyo na hivo ndo inavoibiwa. Yawezekana askari hawajui au wanakula njama na wezi mule ndani.
     
  3. k

    kotinkarwak JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niwape jibu?
    Boycott the place for a week, I mean in masses kama hawatatia akilini kuwa your patronage ndio inawek hiyo sehemu kuwa ya baishara. Wiki moja tu, mmiliki wa jengo atabanwa na hao wapangaji wake na hapo mambo yatakuwa sawa.

    Kama kuna nia ya kweli, anzisha thread ya bocott of XYZ kwenye forums zote uone kama hapatakuwa na mabadiliko...
     
  4. Elisha Ray

    Elisha Ray JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Kweli..
     
  5. serio

    serio JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    sure, this works.. but wauza sura wengi ndo wanaendaga pale na hawana magari, wala laptops....
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Si nilisikia wezi wa mcity ni kundi la msanii mmoja hv maarufu?
     
  7. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Nafikiri dawa nikwenda na miguu au tax.
     
Loading...