Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, Ni Busara Vyama vya Siasa Kuingilia Utendaji wa Vyombo Vya Dola

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Liwalo-na-Liwe, Jul 12, 2012.

  1. Liwalo-na-Liwe

    Liwalo-na-Liwe Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana Jamvi, Ni Busara viongozi wa Kisiasa Kutuhumu na Kukashfu watendaji wa Vyombo vya dola ambao ndio walinzi wa Nchi yetu. Nimepitia Threads kadhaa na kuona kuwa Wakuu wa Dola wanafanyiwa kejeli na kutuhumiwa kwenye mambo mengi ya kizushi eti tu kwa sababu wanalipwa mishahara ya walipa kodi. Lakini ikumbukwe kuwa walipewa dhamana hizo kisheria na wanafanya chini ya utaratibu wa kisheria. Tuhuma dhidi ya Ahmed Msangi kuhusu simu ya ulimboka, baada ya kujibiwa wote waliozusha wamepotea na kukaa kimya, hususan baada ya Dr Mkuu wa Muhimbili kuthibitisha kuwa Ulimboka hakuwahi kumwambia msangi arudishe simu. Na tuhuma nyingine nyingi ikiwemo ya majuzi
     
  2. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Angelikuwapo Gadafi angekujibu, Mubarak mahututi, labda jaribu kumpigia Mandela atakwambia.
     
  3. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mtu akishiba sana baada ya hapo hu---! na ukichok amani unajihisi unaweza kujilinda! napendekeza vyombo vya ulinzi viende likizo miezi mitatu tulindane wenyewe kwa wenyewe!
     
Loading...