Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni athari zipi serikali ya CCM itazipata kwa kuendelea kumweka mbunge Lema mahabusu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bujibuji, Nov 8, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,107
    Likes Received: 5,304
    Trophy Points: 280
    Naomba tujadili Kama kuna namna yoyote ambayo CCM itapata kwa kuendelea kumshikilia mbunge wa CHADEMA kwenye gereza la Kisongo
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hakuna athari yoyote
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    athari iko kwa chaderma na wananchi waliomchagua watakosa mwakilishi bungeni
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Lema si alitoka jana? Au karudishwa tena tujuzane. Athari zitakuwa za kisiasa zaidi kwani wanampromot lema na chadema kwa ujumla na watu wanamchukulia lema ni shujaa kama Nelson Mandela
     
  5. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    athari ni kubwa kwa serikali na ccm kwa sababu wanajiongezea chuki kwa wananchi bure! leo mtoto wangu ameniambia baada ya kuona taarifa ya habari kuwa anaichukia thithiem kama anavyochukia shetani
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Akikubali kutoka wafuasi wake wengi wataanza kuamini kwamba alikataa dhamana ili kupata umaarufu wa kisiasa ni heri aendelee kusota kwa muda zaidi asing'ang'anie kuachiwa kwa huruma ya CCM
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    uombe kubaki jela kisha usumbue wakati wa kutoka haina mantiki ni sawa na hakunaga
     
  8. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,206
    Likes Received: 11,531
    Trophy Points: 280

    Athari moja wapo ni chama na serikali kuchokwa na watendaji wadogo wa idara ya polisi na usalama kwa ujumla, Kwa Mfano hadi leo alfajiri ktk purukushani za mabomu pale NMC kuna polisi wawili ambao hata kwa sura siwajui ila chakushangaza gafla baada ya mabomu kurindima FFU mmoja alitukuta tumejibanza (tulikua watatu) katika migomba na ukuta wa Arusha sport near arusha secondary.

    Na alikua kashika mtutu ila wenzake walivyomuuliza kwa mbali kama kuna watuhumiwa eneo hilo yeye aliwajibu kuwa hakuna mtu na akatuambia tusipite njia ya msikiti wa baniani kwani kuna polisi wenzake wengi sana ivyo tuelekee na njia ya town, na tukiulizwa na askari wenzake tuwajibu kuwa tunaelekea sokoni na hatukua NMC.

    Baaada ya hatua chache maeneo ya geti la shule ya msingi uhuru gafla mbele yetu akatokea FFU mwingine akiwa kavaa yale mavazi yao ya kazi na kashika mtutu akavua elemet yake akatuambia tukimbie kwa kupitia njia ya NSSF tuvuke mto then tutakuwa salama bila kutiwa nguvuni na askari wenzake.

    Askari wote hawa wawili hatuwafahamu wala hawatufahamu na wala hatukuwaomba msaada huu walioutoa pia hawakutuomba rushwa na hatukuwapa rushwa.

    Tulitimua kwa kupitia njia zile kama tulivyoelekezwa na polisi hao tusiowajua na tulifanikiwa kufika nyumbani salama na kupumzika kwa uchovu wa kukesha pale NMC.

    Nashindwa kuelewa askari hawa waliopewa order kutukamata wakeshaji hapo NMC inakuwaje wanashiriki kututorosha tena ukizangatia askari hao wametoa msaada huo bila kuombwa wala kulaghaiwa na sisi wakeshaji.
     
  9. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,442
    Trophy Points: 280
    Changia mara moja inatosha!
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Hakuna athari zozote yeye mwenyewe ndio alingangania kwenda Jela alikataa dhamana kwa hiyo lazima wasubiri mpaka tarehe 14 kwa mujibu wa sheria
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,107
    Likes Received: 5,304
    Trophy Points: 280
    CCM juu juu kabisa kwa jeuli ya chama iyeba waaa..........
    Nadhani mbwembwe na enzi za chama tawala zimefika ukingoni sasa
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,107
    Likes Received: 5,304
    Trophy Points: 280
    Haki ina gharama kubwa kuliko uhai
     
  13. M

    MVENGEVENGE Senior Member

    #13
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wale wanaofuatilia historia za siasa duniani anzia hapa karibu athari walizopata makaburu kwa kumfunga mzee mandela! Kumuua Steve biko! na wengine wengi , unachotengeneza ni kutengeneza wakina lema wengine wengi kwa sababu hulka ya binadamu alivyoumbwa ni kumtukuza anayethubutu kama lema Viongozi warudi kwenye vitabu wakasome wanachokifanya sio kipya duniani!!
     
  14. fikrapevu sungura

    fikrapevu sungura Senior Member

    #14
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nzuri hii.
     
  15. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #15
    Nov 9, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wote mnakwepa hoja hapa, Lema hakuwekwa ndani na polisi au mahakama kwani katika kesi aliyoshitakiwa nayo dhamana ilikuwa wazi isipokuwa Mh Lema alikataa kudhaminiwa ili kuonyesha kuchoka kwa vitendo vya polisi kumsumbua kila anapokuwa katika shughuli zake za kila siku.

    OCD Zuberi alishasikika wazi akitamka lazima atamfunga sasa kuonyesha yeye yu tayari kufungwa ili mradi anatetea haki akaamua kujipeleka yeye mwenyewe magereza

    Sasa watu waasiipotoshe fikra yake! Ni shujaa anaye simamia anachoamini.
     
  16. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #16
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Lema alitaka kutikisa kiberiti. sasa amegundua kuwa kimejaa.

    Hivi Lema toka awe mbunge wa Arusha, amefanya kitu gani cha maendeleo kwa waliomchagua? Je ameweza kutengeneza japo mita kumi za bara bara ya lami katika jimbo lake lisilokuwa na hata barabara moja ya lami ya manispaa?
     
  17. M

    Msharika JF-Expert Member

    #17
    Nov 9, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    masabur wewe. Je unajuwa kazi na wajibu wa mbunge jimboni. Kwani anatumia mshahara wake kujenga barabara au anatumia gvment funds zilizokuwa alocalleted?
     
  18. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #18
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,806
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Sisi watu wa Arusha hatuhitaji maendeleo ya kuletwa na Mbunge. Maendeleo yetu tutajiletea wenyewe. Kikwazo kikubwa kinachotukabili wana wa Arusha katika kujiletea maendeleo yetu wenyewe bila kutegemea mbunge ni CCM na serikali yake. Huko pwani na Mtera mnakotegemea kuletewa maendeleo na mbunge endeleeni kusubiria hayo maendeleo. Maana nimekuja maeneo ya huko hamna cha maana cha kuonesha. Afadhali ya huku kwetu Arusha.

    Lema tumempa kazi moja ya kupambana na CCM hadi kieleweke.
     
  19. S

    Snitch Senior Member

    #19
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimegundua kwanini wachaga wabinafsi suala la sisi Arusha na kudharau Mtera haijengi ndugu yangu hata huku Mtera tuko chadema na tunasupport
     
  20. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    hakuna athari yeyote.... serikali ipo makini na watu kama hawa wanaotaka kuchafua amani ....

    lema amecheza karata zake vibaya
     
Loading...