Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Nguvu na Umaarufu wa Lowassa CCM inatokana na uadilifu au Ukwasi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mmaroroi, Dec 3, 2011.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Dhana ya kujivua gamba CCM inasuasua kutokana na nguvu ya kisiasa waliyonayo watuhumiwa.Je nguvu hii inatokana na uadilifu au ukwasi? Kama sababu ni uadilifu ni kwa eneo lipi? Na kama ni ukwasi ina maana sasa CCM kinadhamini wenye fedha zaidi ya wasionacho? Wana JF maoni yenu tafadhali.
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nawachukia sana ambao mnajifanya hamuifahamu ccm na maovu yake!
    acheni kufukia MJILEKEBISHE WANA CCM!
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,764
    Likes Received: 4,635
    Trophy Points: 280
    Tumechoka na upuuzi wenu, kuna thread zaidi ya 100 za Lowasa humu JF, kama shida yako ni maoni funguwa hizo thread utayakuta unayoyataka. this is nonsense thread.
    Rubbish.
     
  4. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mbona topic haiendani na maelezo/swali??
    unazungumzia nguvu ya ccm au lowasa??
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nembo ya EL ni utendaji kazi uliotukuka na uthubutu ktk maamuzi
     
  6. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Najua una hasira ndugu kutokana na hali halisi ila toa tu maoni yako ili wengine wajifunze.Tatizo la Watanzania akishachukia kitu hukisusa tatizo hapa ni kuwa wajanja watakukasirisha ili ususe wao wao waendelee kutanua.
     
  7. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ebu tuorodheshee utendaji wake wa kutukuka na uthubutu wa maamuzi ya busara.
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,764
    Likes Received: 4,635
    Trophy Points: 280
    Thread zingine wakianzisha member ambao ndio wanajifunza mijadala hapa JF siwezi kushangaa, lakini wewe ni member nguli hapa JF na unajuwa hapa kuna kipindi tulishachoshwa na thread za Zitto Kabwe mpaka tukamuomba Invisible thread zote za Zitto ziunganishwe, sasa na nyinyi mnaturudisha kule kule.
    Ila kama upo kwenye payroll endelea nakutakia kazi njema.
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Kwa watz inafahamika.
     
  10. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    I beg to differ, EL is a criminal.
    He disguise himself with hard work hence traumatizing his colleagues who realize his embezzlement practices. Tunakumbuka saana alivyokuwa waziri wa aridhi enzi za Mwinyi, alizidiwa kete na jamaa anayeitwa Baghdad kwenye deal ya kuuziana Mnazi Mmoja ground. Bado kumbukumbu hazijafutika jinsi alivyokwenda Thailand kutafuta ma injinia wa kutengeneza mvua ili Mtera kujae, iliposhindikana akawaleta Richmond ambayo mpaka leo inatutesa.
    Asubiri tu nguvu ya umma.

     
  11. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nina maanisha nguvu na umaarufu Lowassa katika CCM.
     
  12. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #12
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wengi wetu tunamchukia EL kwa kuiga, kusikia vichororoni ama kwa kufuata mkumbo wa maadui zake ambao mpaka sasa wameshindwa kumuangusha.
     
Loading...