Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Ngorongoro ni ya Maasai, Umma au CCM?

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by KirilOriginal, Sep 25, 2012.

  1. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,637
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Amani iwe nanyi!
    Kwa muda sasa kwa baadhi ya wale wanaokaa maeneo ya Ngorongoro kumekuwa na maneno ambayo
    tungeomba kupata ufafanuzi kuhusu nani hasa anahusika na NCAA (Ngorongoro Conservation Area Authority)

    Mfano Mapato ya NCAA yanakwenda wapi ( ni mfuko upi unaohifadhi mapato) maana maisha ya wenyeji (Maasai)
    ni duni kulinganisha na mapato.

    Pia upo wasiwasi kuwa NCAA ni mradi wa chama tawala CCM kwa kisingizio cha Maasai maana hata safu ya uongozi imekaa ki-ccm zaidi.

    Mwenye neno juu ya hili naomba msaada.

    Asante.
     
  2. N

    Newcastle Senior Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ngorongoro ni ya ccm,maasai walitakiwa kuhama tangu kitambo na pesa ilikwishatolewa na wwf,ila Msekwa kaila na katoa tangazo maasai haruhusiwi kulima hata bustani na mamlaka hawatoi msaada wowote pia safu ya uongozi ni kutoka kanda ya ziwa,wenyeji wameishia kufyagia vyoo
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,215
    Likes Received: 11,565
    Trophy Points: 280
    Ngoja niingize taasisi flani ya kimataifa eneo hilo tufanye utafiti then tuitangazie dunia kinachoendelea tanzania kupitia viongozi.
    Shenzi.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
Loading...