Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ndoa yenu imechelewa kupata mtoto? ukweli ndio huu!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Sep 13, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,079
    Likes Received: 5,273
    Trophy Points: 280
    Wanawake wanamegwa na midume hovyo akiona hapati mtoto kutoka kwa mume wake wa ndoa.
    Chanzo cha jitihada hizi ni kukwepa lawama kutoka kwa mama mkwe na mafiwi.
    Pia wanaume wengi hawako tayari kupima afya ya uzazi.
     
  2. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hilo ni janga la kitaifa
     
  3. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    million of thax to you!
     
  4. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,887
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    mmmmh hao wanaoenda kutafuta huko nje wanakua wameshajua tatizo ni nini?
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Tatizo linakua limejulikana ndio maana nje kunahusika ili kupigia mstari jibu
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Habari ndo hiyo
     
  7. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mungu anistiri lakini ntasubiri na ntajitahidi kutafuta mbinu nyengine lakini sio za kulala na mwanamme mwengine...
     
  8. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    zingne zip?
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,116
    Trophy Points: 280
    mmmh. . . . !
     
  10. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli yawezekana, coz nina mifano hai
     
  11. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Msimamo imara wa mwanamke anaye jua kujithamini.
     
  12. Uhalisia Jr

    Uhalisia Jr Senior Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii imekuja kwa mshangao! Duh kumbe!!!!!!!
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Jamani sitetei upuuzi huu, sasa ikiwa tumejaribu miaka 3-4 na hutaki kupima afya unategemea nini, kila mwanamke anahitaji kuwa mama one day, lazima njia mbadala itatumika.

    Conclusion, acheni uwoga wa kucheck afya saa nyingine matatizo ni madogo, pili msiwaache mama na dada zenu kuwanyanyapaa wake zenu.
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,079
    Likes Received: 5,273
    Trophy Points: 280

    MadameX bora umeongea ukweli, wanawake wengi wanapinga licha ya kuwa huwa wanamegwa na waganga wa kienyeji ili wapate mimba.
    Mbinu za waganga ni kwamba eti dawa inapakwa kwenye mchi halafu mganga anaingiza mchi wake kwenye kinu cha mwanadada
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,079
    Likes Received: 5,273
    Trophy Points: 280

    MadameX bora umeongea ukweli, wanawake wengi wanapinga licha ya kuwa huwa wanamegwa na waganga wa kienyeji ili wapate mimba.
    Mbinu za waganga ni kwamba eti dawa inapakwa kwenye mchi halafu mganga anaingiza mchi wake kwenye kinu cha mwanadada
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. data

    data JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,657
    Likes Received: 1,549
    Trophy Points: 280
    eeehhh,.?
     
  17. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwenda kuonana na madaktari bigwa...
     
Loading...