Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Ndoa Yako Itafika Huku!? Mungu Akuwezeshe!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BASIASI, Mar 22, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    USIOMBE TU mungu akupe ndoa wengi wanateseka sababu ya midomo yao omba ndoa yenye upendo yenye baraka yenye utulivu wengi wakishaumwa na nyigu ndio wanaanza maombi ya ndoa yenye utulivu wakati huo mzigo uko kwenye mizai ya tanaroads lazima umalizane nayo lazima umalizane na kila kitu kabla ya tukio halisi kufikia tamati

    Mungu akupe wewe unaeenda kuoa kesho na keshokutwa upendo wa amani katika ndoa yako[​IMG]
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mnh yuk....
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    dah ...mbona wanafanana hawa
     
  4. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,148
    Likes Received: 3,413
    Trophy Points: 280
    mkuu hapa cha kuombea sio ndoa je wewe utafika huko pamoja na mwenzio ikiwa hata ugali mnatamani ziwasongee mashine.
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Ukiwaona hapo usije fikiri walijuana ujanani.... Ukute walipita mapito kila mmoja peke yake wakakutana watu wazima wakati akili zimetulia wote wawili. Ikiwa hivo hapo mnafika ni kuomba tu uzima.
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hapo denda ni gundi tupu........
     
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Nina wasiwasi hiyo inaweza kuwa nyumba ndogo aisee..................!
     
  8. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    It takes two to tango
     
  9. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    yangu itafika, nina matumaini makubwa maana nina juhudi ktk kuimwagilia na kuipalilia kuondoa magugu maji na kuweka mbolea kuhakikisha inastawi kila siku ....

    Hata wewe ukiamua, unaweza. Saa nyingine ni juhudi zako binafsi.
     
  10. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mungu akupe baraka zaidi na mtangulize yeye kaktika ndoa yako utafika tu mkuu.Na kumbuka kuwa tunaishi mara moja tu lakini tukiishi vizuri mara moja inatosha.
     
  11. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Itafika kukiwa na maandalizi ya kuifikisha huko na Neema ya mungu ya Uhai

    Huwa hazifiki huku kwa kubahatisha

    Pia usidhani Hakuna milima na mabonde, sio kweli, Ni UVUMILIVU na KUSAMEHEANA na KUCHUKULIANA KWA UPENDO
     
  12. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Amina, nitafanye hivyo ndugu yangu.
     
Loading...