Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je naweza?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Sir_Finus, Jun 19, 2011.

  1. Sir_Finus

    Sir_Finus JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    naweza nikaweka win xp,7 and ubuntu kwenye laptop kwa wakati mmoja?
    Natumia procedure zip?
     
  2. Researcher

    Researcher Senior Member

    #2
    Jun 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Inawezekana mkuu. la msingi anza na windows, tenga partition kwa ajili ya ubuntu (pengine tumia partition magic) kisha endelea na ubuntu installation ukitumia dual boot option.Angalia link hii kwa maelezo zaidi.

    https://help.ubuntu.com/8.04/switching/dualboot.html

    Happy dual boot.
     
Loading...