Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je naweza kuzipa (QUALITY) ubora nyimbo za bongo?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by tizo1, Jun 23, 2011.

  1. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Nauliza wataalamu naweza kuzipa ubora nyimbo za bongo fleva nilizo download toka mtandao wa manase?Nyimbo nyingi zina ukubwa chini ya MB 1.Hazipig vizur.Naomben mnipe jinsi ya kuzipa ubora.
     
  2. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu, hizo nyimbo za manase Quality yake ni ya chini sana, ni kwa sababu ameweka kwa ajili ya watu wanaotumia simu..... Unaweza kudownload Internet Download mananger hapa Internet Download Manager: the fastest download accelerator Na baada ya kudownload na ku-install hiyo software download crack yake hii hapa IRaka.rar

    Baada ya ku-install IDM unaweza kutembelea site hizi ili kupata nyimbo za Bongo Flava zenye Quality nzuri na ukazidownload.
    Browse Media - Music
    BONGO STAR LINK
    Home - Bongo5.com burudani 101%

    Ukishaingia kwenye hizo site changu nyimbo unazotaka kudownload, play nyimbo usika na IDM itakuletea pop up window ya kudownload wimbo usika.

    Kuhusu hiyo Site ya Manase, Mkuu Sharobalo atakuwa na maelezo mengi juu yake msubirie apite hapa.
     
  3. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Nadhani mkuu umeeleza vizuri sana sana. nikiongezea hapo nitakuwa nataka ubishi tu. Nimegonga THANKS
     
  4. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Shukran Mpwa!
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Quarity ni noma
     
  6. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    inaelekea wewe umefungua hii thread kwa ajili ya hilo neno tu, teh! teh! teh!
     
  7. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    amini usiamin hii lugha ni ngumu sana.
     
  8. deni

    deni Senior Member

    #8
    Sep 28, 2013
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    kusema kwel mie nimefungua kwa ajili ya huo msamiati. duhhhhh kidhungu bhana kigumu kweli kweli yani
     
  9. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2013
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    QUARITY??? come on kiswahili sanifu hatukijui na kiingereza nacho ndiyo hivyo wapi tunaelekea?????
     
  10. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2013
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
Loading...