Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je! Naweza kuwashtaki Tanesco

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Dumelang, Sep 13, 2011.

  1. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,758
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    Jamani wa jamii Forum naombeni msaada kama naweza kuwashtaki hawa Tanesco, hapa maeneo ya Tabata umeme hauna mgao, dakika moja unawaka, dakika moja haupo kwa siku unaweza kukatika na kuwaka hata mara saba, sasa najiuliza huu ni mgao au? na kama ndivyo mbona hauna ratiba? na kama sio huwa kuna raha au tatizo gani linalopelekea washa zima washa zima? tumeunguza vifaa nya umeme vingi

    anyway! nisiandike mengi nahtaji msaada wa kisheria kama naweza kuwashitaki Tanesco kwani nimeunguza Computer yangu na nnahtaji fidia ya usumbufu.
    nisaidieni
     
  2. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Waweza mshtaki hata rais seuze TANESCO , what matters ni kama shtaka lako liko sawa then u stand to win, otherwise u jus wastin ur time
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ndiyo..............reasonably
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    utapoteaza mda wako tu mkuu
     
Loading...