Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, naweza kuishtaki serikali kwa kumuua Mwangosi?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Crucifix, Oct 10, 2012.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Baada ya kuona ripoti mbili uchwara (ile ya MCT na ya Ihema) ninashawishika kufuata nyayo za Mtikila kuiburuza serikali kwa pilato. Bila kuchukua hatua thabiti mambo haya yataendelea kuwepo sana kama alivyoainisha Manumba kule Iringa. Wadau nipeni ushauri na taasisi ninayoweza kuishirikisha maana mambo haya pia hayataki kuingia kichwa kichwa. JF muongozo......
     
Loading...