Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je naweza kosa haki yangu kwa kutokuijua sheria?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Kalunguine, Aug 25, 2011.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wana jamii, nahitaji msaada wenu juu ya hili! je naweza kosa haki yangu kwa kutokujua sheria? sikulipia mzigo wangu insuarance, now umepotea, naambiwa siwezi rudishiwa exact value ya mzigo wangu sababu sikuulipia insuarance! nifanye nini?
     
  2. s

    silanga Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana mdau ignorance of law is not a defence
     
  3. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yes, unaweza kupoteza haki yako kwa kutojua sheria. Na ndio hicho kinafanyika kila la leo.
    ungeeleza facts zaidi. Mzigo huo ni kitu gani? (kuna mizigo mingine inaweza kuwa inalindwa kisheria automatically). Ulikuwa unausafiri kwa kupitia nini? na kwa kampuni ipi? uli-sign nao mkataba? huo mkataba umeusoma vizuri? Unaeleza nini juu ya kupotea kwa mizigo? Jibu hayo kwanza...then tutajua zaidi....
     
Loading...