Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je nawewe umechaguliwa chuo ambacho hukuomba?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MBUFYA, Aug 21, 2012.

  1. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nataka kujua hivyo kwasababu mdogo wangu kapelekwa IFM ambako hakuomba kabisa, na hakuna kozi hata moja alizoomba.
    kama ndo hivyo kulikuwa na ulazima wa kuomba vyuo na kuchagua kozi, huu usumbufu tu.
    nataka kujua plz, jitokeze kama una tatizo kama hili.
     
  2. mnoel

    mnoel Senior Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hadi sasa nimeckia malalamiko kutoka kwa rafik zangu wawil,, na wote wamepelekwa ifm kwa coz ambazo hawajachagua!
    I dn know hawa tcu wanamaana gani kutoa eight choice!, halafu cha ajabu zaidi kwenye coz walizochagua kuna available slots!
     
  3. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapa mi nadhani kuna uchakachuaji, alafu utasikia hakuna mkopo.,
    kuna aja ya kufuatilia hili jambo mapema la sivyo tutaumia!
     
Loading...