Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, Nape Nnauye na Mwigulu Nchemba ni mwiba mkali kwa vyama vya siasa au ni kansa inayoimaliza CCM .

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wamapalala, Jul 16, 2012.

  1. Ng'wamapalala

    Ng'wamapalala JF Gold Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 6,325
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ​​​​Nimejalibu kufuatilia threads na post nyingi humu janvini, pale threads inapohusu CCM, ni majina haya mawili ya wana CCM ambayo wanajanvi wengi kwa kiasi kikubwa wanayasema sana. kwa upande mmoja wakiyaponda na upande mwingine ukiyapongeza.
    Na katika ulingo wa siasa, ukiona mwanasiasa anasemwa sana na jamii, lazima kuna jambo ama zuri au baya analolifanya katika jamii.

    Pamoja na CCM kujigamba mara kwa mara kama ni chama kikubwa lakini inaonekana kwa kiwango kikubwa haya majina ndiyo yanayohusiswa sana na shughuli za CCM mpaka inaonekana kama vile CCM haina mtendaji mkuu(katibu mkuu) na watendaji wengine katika sekretarieti za CCM.
    ​
    Wanajanvi,
    Is Nape Nnauye and Mwigulu Nchemba a threat to other political party or posioned chalice to CCM.

    Tujadili kwa hekima na busara.
     
  2. Asa'rile

    Asa'rile JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    No threat!! hao si viherehere tu kama mkojo wa alfajiri..
     
  3. F

    FAMILY LAW Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    roho zao mbaya wana chuki za wazi wazi.
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Hao ni mimba ktk ccm
     
  5. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ni mwiba mkali sana unaowamaliza CDM
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    wanahofu na majaliwa yao wanajua fika T2015CDM Lazima iwakumbe
     
  7. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanasadia kuimalizia CCM.
     
  8. r

    ray jay JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 864
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    majembe ya chama tawala mkuu...unadhani kilichowapeleka cdm singida ni nini?...wanajaribu kuondoa sumu za mwigulu...humu jamvini kila kukicha napee napeee....chama hakina mtendaji mkuu...viongozi wote ni watendaji wa chama.....nape anafanya kazi aliyopewa ya kukuna kipele...
     
  9. k

    kibugumo JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Bora ya Nape kuliko Chemba,ghajui alifanyalo.
     
  10. cedrickngowi

    cedrickngowi Senior Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    They are mentioned all the time simply because They are the weakest one in that ground,and the weakest ones in the room are the NOISE one.
     
  11. m

    manucho JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wote wako makini sana hawa vijana nashukuru namna wanavyopambana na chadema, sisi C C M tungepata mzee makamba akawa mkabala na Mzee Mukama wakashirikiana na hawa vijana makini wawili(Nape na Mwigulu) tungeshawamaliza kabisa Chadema. Hawa vijana wanapeleka chama chetu cha CCM vizuri sana
     
  12. N

    NewOrder JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Nape ndiye kiongozi wa magamba PEKEE mwenye energy ya ku-fight na CHADEMA!! Utagundua kuwa si Mwenyekiti wala Katibu Mkuu anajiingiza katika mikutano ya Magamba na badala yake tumeona mawaziri na manaibu wao wakivaa mavazi ya MAGAMBA!

    Nchemba ameingilia mlango wa Bunge kupambana na CHADEMA na ni hapa watu wanaona upuuzi mwingi kutoka kwake. Hoja za Nchemba zimekuwa na substance ndogo kuliko chuki kwa CHADEMA. Sioni political scores za Magamba zikizizidi CHADEMA kwani ndipo wengi tunasikia budgets zikipitishwa asilimia 100% halafu na mapungufu au udhaifu ukitajwa tele! Ndiko huko upendeleo wa kiti cha Spika na Wenyeviti ukionekana lakini pia ndiko huko neno maarufu sana sasa "DHAIFU" lilipoanzia, Kuvunjwa kwa Katiba ya JMT kulipotafsiriwa kwa lugha nyepesi na KU, ndiko huko Manyanya aliposema CHADEMA wamemteka Dr. Uli na ikaja kuwa si kweli. Kwa ujumla Magamba wanaomba Bunge liishe haraka ili mambo yasiharibike zaidi.

    Nionavyo, Nape ana faida kwa Magamba (hata kama hajafikia kiwango cha kuwa mwiba) na Nchemba ni poisoned chalice.
     
  13. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mwigulu/Nape wanatumwa na WASIRA we unategemea atapona mtu hapo. Yaani hawa jamaa badala ya kuzima moto kwa kutumia maji wao wanatumia mafuta ya taa.
     
  14. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haya jamaa wamemfunika katibu mkuu wachama wamekiacha chama hakina mwelekeo tena, ukweli ni kuwa wanakiharibu chama mkuu, kunahaja ya wakubwa kuingilia kati!
     
  15. a

    andrews JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa mtazamo wangu napenda sana ccm inavyomtumia hasa nape na mwigulu kwani wanakiua chama vizuri na wanapandisha chadema kiulaini kweli hili litaoneka kuanzia 2014 wait an see
     
  16. a

    andrews JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​kashindwa kikwete na pinda itakuwa dagaa hao?
     
  17. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    The dead CCM is living and hunting them....
     
  18. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    Mie navyojua jembe linatumika kwa pipoz labda hawa tuwaite mapanga ya Chama kinachokufa au maarufu Chama Cha M abwepande.
     
  19. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,176
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nap Nnauye na Mwigulu ni matokeo ya siasa za ndani ya chama.Na kwa mwelewa atawachambua hawa kama sehemu ya mfumo na si kama individuals kwani mengi wanaagizwa au kufanya kwa lengo la kutekeleza mikakati ya chama chao
     
  20. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,538
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    Hawa watu, ni sifuri, unajua vyeo vya kupewa halafu haupo competent, ni mtu wa kulazimisha mabo lazima utaumia tu. na hao soon wataumia na kuwaumiza wenzao!
     
Loading...